Airin Blog - en to vi_VN translation catalogue (1133 entries)

en: 
    			This will disable the heavy menu and enable the pure CSS menu.
    			Pros: Disables JS scripts, which can be important for speed since the menu is at the top of the site.
    			Cons: Support for keyboard control will be disabled. The arrows (icons) of the menu control are disabled.
vi_VN: 
    Điều này sẽ vô hiệu hóa menu nặng và kích hoạt menu CSS thuần túy.
    Ưu điểm: Tắt các tập lệnh JS, điều này có thể quan trọng đối với tốc độ vì menu nằm ở đầu trang.
    Nhược điểm: Hỗ trợ điều khiển bàn phím sẽ bị tắt. Các mũi tên (biểu tượng) của điều khiển menu bị tắt.

en: 
    			This will disable the script that improves the appearance and usability of drop-down lists.
    			For example, in the widget (Categories) it adds a live search filter if the list is long.
    			This will not affect the menu.
    			Disable it if site loading speed is important to you and you do not use drop-down lists.
vi_VN: 
    Điều này sẽ vô hiệu hóa tập lệnh cải thiện giao diện và khả năng sử dụng của danh sách thả xuống.
    Ví dụ: trong tiện ích (Danh mục), nó sẽ thêm bộ lọc tìm kiếm trực tiếp nếu danh sách dài.
    Điều này sẽ không ảnh hưởng đến menu.
    Tắt nó nếu tốc độ tải trang là quan trọng đối với bạn và bạn không sử dụng danh sách thả xuống.

en: 
    			This will disable the script that moves the form for adding a comment under the comment, in which we clicked on the link (answer).
    			This happens without reloading the page and improves interaction with the comment form.
    			Disable it if this is not important to you.
vi_VN: 
    Điều này sẽ vô hiệu hóa tập lệnh di chuyển biểu mẫu để thêm nhận xét bên dưới nhận xét mà chúng tôi đã nhấp vào liên kết (câu trả lời).
    Điều này xảy ra mà không cần tải lại trang và cải thiện khả năng tương tác với biểu mẫu nhận xét.
    Vô hiệu hóa nó nếu điều này không quan trọng với bạn.

en: 
     Important!
    
     You are deleting all settings for the current theme.
    
     This action is irreversible!
vi_VN: 
     Quan trọng!
    
     Bạn đang xóa tất cả cài đặt cho chủ đề hiện tại.
    
     Hành động này là không thể thay đổi được!

en: 
     Important!
    
     You change all colors of the current theme.
    
     This action is irreversible!
vi_VN: 
     Quan trọng!
    
     Bạn thay đổi tất cả màu sắc của chủ đề hiện tại.
    
     Hành động này là không thể thay đổi được!

en: %1$s have their own flexible settings. Disabling this setting can be useful if you want to control the design of %1$s yourself
vi_VN: %1$s có cài đặt linh hoạt của riêng mình. Việc tắt cài đặt này có thể hữu ích nếu bạn muốn tự mình kiểm soát thiết kế của %1$s

en: %1$s installed and activated successfully.
vi_VN: %1$s cài đặt và kích hoạt thành công.

en: %1$s installed successfully.
vi_VN: %1$s cài đặt thành công.

en: %s sizes
vi_VN: %s kích thước

en: (Buttons, icons, lines and other design elements)
vi_VN: (Nút, biểu tượng, đường kẻ và các yếu tố thiết kế khác)

en: (Comparison of Versions)
vi_VN: (So sánh các phiên bản)

en: (For this to work, you need to activate social links in the "Social Links" section)
vi_VN: (Để tính năng này hoạt động, bạn cần kích hoạt các liên kết xã hội trong phần "Liên kết xã hội")

en: (If disabled, the title is hidden only visually. The entered text will continue to be present for the main page in h1 tags)
vi_VN: (Nếu bị tắt, tiêu đề chỉ bị ẩn về mặt trực quan. Văn bản đã nhập sẽ tiếp tục hiển thị trên trang chính trong thẻ h1)

en: (Post blocks, as well as pagination, are configured in the "Categories" section)
vi_VN: (Khối bài đăng cũng như phân trang được định cấu hình trong phần "Danh mục")

en: (The color is selected based on the background of the content part)
vi_VN: (Màu sắc được chọn dựa trên nền của phần nội dung)

en: (The function automatically fills the ALT tag for the image when you upload a file while in a text editor. Based on the title in the current post or page.)
vi_VN: (Chức năng tự động điền thẻ ALT cho hình ảnh khi bạn tải tệp lên trong trình soạn thảo văn bản. Dựa trên tiêu đề trong bài đăng hoặc trang hiện tại.)

en: 150 symbols
vi_VN: 150 ký hiệu

en: A graphical mega menu with its own customizer is available in the premium version
vi_VN: Một menu lớn đồ họa có trình tùy chỉnh riêng có sẵn trong phiên bản cao cấp

en: ALT value for the image
vi_VN: Giá trị ALT cho hình ảnh

en: Ability to change %s graphics engine (useful if large photos are not loading)
vi_VN: Khả năng thay đổi công cụ đồ họa %s (hữu ích nếu ảnh lớn không tải được)

en: Ability to choose your own sidebar orientation for posts and pages
vi_VN: Khả năng chọn hướng thanh bên của riêng bạn cho các bài đăng và trang

en: Above the heading on the page
vi_VN: Phía trên tiêu đề trên trang

en: Above the list of products on the shopping cart page
vi_VN: Phía trên danh sách sản phẩm trên trang giỏ hàng

en: Above the order information on the page - Order accepted
vi_VN: Phía trên thông tin đơn hàng trên trang - Đơn hàng đã được chấp nhận

en: Above the product grid
vi_VN: Phía trên lưới sản phẩm

en: Account
vi_VN: Tài khoản

en: Activate
vi_VN: Kích hoạt

en: Activate %2$s
vi_VN: Kích hoạt %2$s

en: Activate - Automatic background color for block quotes
vi_VN: Kích hoạt - Màu nền tự động cho dấu ngoặc kép

en: Activate - Meta tags in categories
vi_VN: Kích hoạt - Thẻ meta trong danh mục

en: Activate author section
vi_VN: Kích hoạt phần tác giả

en: Activate bottom menu
vi_VN: Kích hoạt menu dưới cùng

en: Activate fluently movement for blocks
vi_VN: Kích hoạt chuyển động trôi chảy cho các khối

en: Activate footer
vi_VN: Kích hoạt chân trang

en: Activate meta tags in posts
vi_VN: Kích hoạt thẻ meta trong bài viết

en: Activate pagination in categories
vi_VN: Kích hoạt phân trang trong danh mục

en: Activate pagination on the homepage
vi_VN: Kích hoạt phân trang trên trang chủ

en: Activate related posts
vi_VN: Kích hoạt bài viết liên quan

en: Activate sections with blocks on the main
vi_VN: Kích hoạt các phần có khối trên chính

en: Activate social links
vi_VN: Kích hoạt liên kết xã hội

en: Activate the menu location for this to work
vi_VN: Kích hoạt vị trí menu để làm việc này

en: Activate top Search
vi_VN: Kích hoạt tìm kiếm hàng đầu

en: Activate top banner
vi_VN: Kích hoạt biểu ngữ hàng đầu

en: Activate your names for user roles
vi_VN: Kích hoạt tên của bạn cho vai trò người dùng

en: Active
vi_VN: Kích hoạt

en: Add a "Read more" button
vi_VN: Thêm nút "Đọc thêm"

en: Add a new image size and apply the default for the main image of posts and pages
vi_VN: Thêm kích thước hình ảnh mới và áp dụng mặc định cho hình ảnh chính của bài viết và trang

en: Add an inscription (Out of stock) on the product page
vi_VN: Thêm dòng chữ (Hết hàng) trên trang sản phẩm

en: Add author latest posts to author section
vi_VN: Thêm bài viết mới nhất của tác giả vào phần tác giả

en: Add background for icon
vi_VN: Thêm nền cho biểu tượng

en: Add block
vi_VN: Thêm khối

en: Add breadcrumbs to product category pages
vi_VN: Thêm đường dẫn vào trang danh mục sản phẩm

en: Add breadcrumbs to product pages
vi_VN: Thêm đường dẫn vào trang sản phẩm

en: Add custom value for H2 header
vi_VN: Thêm giá trị tùy chỉnh cho tiêu đề H2

en: Add custom value for H3 - H6 header
vi_VN: Thêm giá trị tùy chỉnh cho tiêu đề H3 - H6

en: Add decryption of meta tags in taxonomy
vi_VN: Thêm giải mã thẻ meta trong phân loại

en: Add decryption of meta tags to meta boxs
vi_VN: Thêm giải mã thẻ meta vào hộp meta

en: Add dividing line
vi_VN: Thêm đường phân chia

en: Add icon to quote block
vi_VN: Thêm biểu tượng vào khối trích dẫn

en: Add label to header H2 counter
vi_VN: Thêm nhãn vào bộ đếm H2 của tiêu đề

en: Add label to header H3 - H6 counter
vi_VN: Thêm nhãn vào bộ đếm tiêu đề H3 - H6

en: Add margin at the top and bottom of the site (PC version only)
vi_VN: Thêm lề ở đầu và cuối trang (chỉ phiên bản PC)

en: Add popular products to products page
vi_VN: Thêm sản phẩm phổ biến vào trang sản phẩm

en: Add post date to author section
vi_VN: Thêm ngày đăng vào phần tác giả

en: Add section
vi_VN: Thêm phần

en: Add the inscription (Out of stock) to the product card in the product grid
vi_VN: Thêm dòng chữ (Hết hàng) vào thẻ sản phẩm trong lưới sản phẩm

en: Add tooltips to meta boxs in categories
vi_VN: Thêm chú giải công cụ vào hộp meta trong danh mục

en: Add tooltips to meta boxs in posts
vi_VN: Thêm chú giải công cụ vào hộp meta trong bài viết

en: Add-Ons
vi_VN: Tiện ích bổ sung

en: Additional functionality for the %s
vi_VN: Chức năng bổ sung cho %s

en: Additional support for %s subscriptions
vi_VN: Hỗ trợ cho %s

en: Additional useful functionality in the admin panel
vi_VN: Chức năng hữu ích bổ sung trong bảng quản trị

en: Additional widgets
vi_VN: Các tiện ích bổ sung

en: Additional widgets for the front part
vi_VN: Các vật dụng bổ sung cho phần phía trước

en: Advanced settings (%s)
vi_VN: Cài đặt nâng cao (%s)

en: Affiliate program
vi_VN: Chương trình liên kết

en: After
vi_VN: Sau

en: After Wide slider
vi_VN: Sau Thanh trượt rộng

en: After activating the plugin, the widgets will appear in the section - "Appearance" - "Widgets"
vi_VN: Sau khi kích hoạt plugin, các widget sẽ xuất hiện trong phần - "Giao diện" - "Widget"

en: After activating the plugin, these options will appear in the section - "Appearance" - "%s" - in the new tab "Extended"
vi_VN: Sau khi kích hoạt plugin, các tùy chọn này sẽ xuất hiện trong phần - "Giao diện" - "%s" - trong tab mới "Mở rộng"

en: After applying, all new uploaded images will be supplemented with the new size, which is apply by default for the main image of posts and pages.
vi_VN: Sau khi áp dụng, tất cả hình ảnh mới tải lên sẽ được bổ sung kích thước mới, mặc định được áp dụng cho hình ảnh chính của bài viết và trang.

en: After main menu
vi_VN: Sau menu chính

en: After the "Rrecent posts" section on the main page
vi_VN: Sau phần "Bài viết gần đây" trên trang chính

en: After the banner and social links
vi_VN: Sau biểu ngữ và liên kết xã hội

en: After the cart totals on the cart page
vi_VN: Sau khi tổng số tiền trong giỏ hàng trên trang giỏ hàng

en: After the information about the order on the page - Order accepted
vi_VN: Sau khi thông tin về đơn hàng trên trang - Đơn hàng đã được chấp nhận

en: After the list of posts on the category page
vi_VN: Sau danh sách bài viết trên trang chuyên mục

en: After the list of products on the cart page
vi_VN: Sau danh sách sản phẩm trên trang giỏ hàng

en: After the price on the product page
vi_VN: Sau giá trên trang sản phẩm

en: After the product grid
vi_VN: Sau lưới sản phẩm

en: After the title inside the page
vi_VN: Sau tiêu đề bên trong trang

en: After the title on the page
vi_VN: Sau tiêu đề trên trang

en: After the title on the product page
vi_VN: Sau tiêu đề trên trang sản phẩm

en: After top menu
vi_VN: Sau menu trên cùng

en: Airin Blog - is a Multipurpose, responsive, fast, minimal magazine theme for blogs and article sites, news and media, with many settings for all occasions. Modern minimalism combined with versatility and adaptability. Lots of customization options that will provide endless options for creating a unique site. Flexible functionality - different sidebar orientation, flexible header with logo, 4 menu locations, main menu (mega menu), three pagination options, breadcrumbs, author block and related posts. Powerful Typography - Change font size and line height, choose fonts, add color typography for posts and pages. Clean code, no frameworks, full support for the WordPress visual customizer. Speed, adaptability and modularity. A minimum of scripts for modules to work. Decide for yourself which modules will work. SEO optimization with correct titles and markup. Adaptation for WooCommerce, Elementor, bbPress, Events Calendar, Jetpack, WPML. Watch full demos here - web-zone.org/airin-blog
vi_VN: Airin Blog - là một chủ đề tạp chí đa năng, đáp ứng, nhanh chóng, tối giản dành cho blog và các trang bài viết, tin tức và phương tiện truyền thông, với nhiều cài đặt cho mọi trường hợp. Chủ nghĩa tối giản hiện đại kết hợp với tính linh hoạt và khả năng thích ứng. Rất nhiều tùy chọn tùy chỉnh sẽ cung cấp vô số tùy chọn để tạo một trang web độc đáo. Chức năng linh hoạt - hướng thanh bên khác nhau, tiêu đề linh hoạt có logo, 4 vị trí menu, menu chính (menu lớn), ba tùy chọn phân trang, đường dẫn, khối tác giả và các bài đăng liên quan. Kiểu chữ mạnh mẽ - Thay đổi kích thước phông chữ và chiều cao dòng, chọn phông chữ, thêm kiểu chữ màu cho bài viết và trang. Mã sạch, không có khung, hỗ trợ đầy đủ cho tùy biến hình ảnh WordPress. Tốc độ, khả năng thích ứng và tính mô đun. Tối thiểu các tập lệnh để mô-đun hoạt động. Hãy tự quyết định mô-đun nào sẽ hoạt động. Tối ưu hóa SEO với tiêu đề và đánh dấu chính xác. Thích ứng cho WooCommerce, Elementor, bbPress, Events Calendar, Jetpack, WPML. Xem bản demo đầy đủ tại đây - web-zone.org/airin-blog

en: Align meta boxs to the center
vi_VN: Căn chỉnh các hộp meta vào giữa

en: All categories
vi_VN: Tất cả danh mục

en: All installations and activations have been completed.
vi_VN: Tất cả các cài đặt và kích hoạt đã được hoàn thành.

en: All installations have been completed.
vi_VN: Tất cả các cài đặt đã được hoàn thành.

en: All plugins installed and activated successfully. %1$s
vi_VN: Tất cả các plugin được cài đặt và kích hoạt thành công. %1$s

en: All settings of the front part of the theme are located in the visual editor
vi_VN: Tất cả các cài đặt của phần trước của chủ đề đều nằm trong trình chỉnh sửa trực quan

en: All settings saved!
vi_VN: Đã lưu tất cả cài đặt!

en: All site
vi_VN: Tất cả trang web

en: All these files take up a huge amount of space, while some of them are not used at all.
vi_VN: Tất cả các tệp này chiếm một lượng lớn dung lượng, trong khi một số tệp trong số chúng hoàn toàn không được sử dụng.

en: An error occurred while installing %1$s: <strong>%2$s</strong>.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi cài đặt %1$s: <strong>%2$s</strong>.

en: Animated blackout
vi_VN: Tắt hoạt hình

en: Animation for auto slider
vi_VN: Hoạt hình cho thanh trượt tự động

en: Animation for posts blocks in categories (on hover)
vi_VN: Hoạt ảnh cho các khối bài đăng trong danh mục (khi di chuột)

en: Animation of social links
vi_VN: Hoạt hình của các liên kết xã hội

en: Appearance
vi_VN: Vẻ bề ngoài

en: Applies for sections on the main page and category pages
vi_VN: Áp dụng cho các chuyên mục trên trang chính và trang chuyên mục

en: Apply
vi_VN: Áp dụng

en: Apply styles to %s
vi_VN: Áp dụng kiểu cho %s

en: Archives
vi_VN: Lưu trữ

en: Arrow
vi_VN: Mũi tên

en: Arrow right and down
vi_VN: Mũi tên phải và xuống

en: Arrow to down
vi_VN: Mũi tên xuống

en: Arrowhead
vi_VN: đầu mũi tên

en: At the beginning
vi_VN: Lúc bắt đầu

en: At the bottom of personal account
vi_VN: Ở cuối tài khoản cá nhân

en: At the bottom of the dashboard tab in personal account
vi_VN: Ở cuối tab bảng điều khiển trong tài khoản cá nhân

en: At the bottom of the page - Order accepted
vi_VN: Cuối trang - Đã chấp nhận đơn hàng

en: At the bottom of the product data on the product page
vi_VN: Ở cuối dữ liệu sản phẩm trên trang sản phẩm

en: At the end
vi_VN: Cuối cùng

en: At the end of the order page
vi_VN: Ở cuối trang đặt hàng

en: At the end of the page
vi_VN: Ở cuối trang

en: At the end of the post
vi_VN: Ở cuối bài viết

en: At the end of the product page
vi_VN: Ở cuối trang sản phẩm

en: At the top of the product page
vi_VN: Ở đầu trang sản phẩm

en: Attention triangle
vi_VN: Tam giác chú ý

en: Author
vi_VN: Tác giả

en: Author photo
vi_VN: Ảnh tác giả

en: Author posts title
vi_VN: Tiêu đề bài viết của tác giả

en: Author section
vi_VN: Phần tác giả

en: Author:
vi_VN: Tác giả:

en: Automatic addition of ALT to images from the title of the post
vi_VN: Tự động thêm ALT vào hình ảnh từ tiêu đề bài viết

en: Available features
vi_VN: Các tính năng sẵn có

en: Available version:
vi_VN: Phiên bản có sẵn:

en: Avatar URL (only external address), demo -
vi_VN: URL Avatar (chỉ địa chỉ bên ngoài), bản demo -

en: Avatar for users
vi_VN: Hình đại diện cho người dùng

en: Average
vi_VN: Trung bình

en: Background
vi_VN: Nền

en: Background color
vi_VN: Màu nền

en: Background color for dropdown menu links (on hover)
vi_VN: Màu nền cho các liên kết menu thả xuống (khi di chuột)

en: Background color for posts (on hover)
vi_VN: Màu nền cho bài viết (khi di chuột)

en: Background color for posts blocks in categories
vi_VN: Màu nền cho khối bài viết trong danh mục

en: Background color for quote block
vi_VN: Màu nền cho khối trích dẫn

en: Background color main menu (on hover)
vi_VN: Màu nền menu chính (khi di chuột qua)

en: Background color main menu, footer and widget titles
vi_VN: Màu nền menu chính, chân trang và tiêu đề widget

en: Background color of H2 headings
vi_VN: Màu nền tiêu đề H2

en: Background color of H3 - H6 headings
vi_VN: Màu nền tiêu đề H3 – H6

en: Background color of icons and lines for H3 - H6 headings
vi_VN: Màu nền các icon và dòng cho tiêu đề H3 - H6

en: Background color of icons and lines for block quotes
vi_VN: Màu nền của biểu tượng và dòng cho khối trích dẫn

en: Background color of icons and lines of H2 headings
vi_VN: Màu nền các biểu tượng và dòng tiêu đề H2

en: Background color of menu items of basic widgets
vi_VN: Màu nền các mục menu của các widget cơ bản

en: Background color of sticky posts
vi_VN: Màu nền của bài viết dính

en: Backlight picture
vi_VN: Hình ảnh ngược sáng

en: Basic settings
vi_VN: Cài đặt cơ bản

en: Before
vi_VN: Trước

en: Before bottom menu
vi_VN: Trước menu dưới cùng

en: Before breadcrumbs
vi_VN: Trước mẩu bánh mì

en: Before content within a post
vi_VN: Trước nội dung trong bài viết

en: Before main menu
vi_VN: Trước menu chính

en: Before meta data inside a post
vi_VN: Trước dữ liệu meta bên trong một bài viết

en: Before related products on product page
vi_VN: Trước khi sản phẩm liên quan trên trang sản phẩm

en: Before searching for products
vi_VN: Trước khi tìm kiếm sản phẩm

en: Before the "%s" section on the main page
vi_VN: Trước phần "%s" trên trang chính

en: Before the "Comments" block inside the post
vi_VN: Trước khối "Bình luận" bên trong bài viết

en: Before the "Next post" block inside the post
vi_VN: Trước khối "Bài tiếp theo" bên trong bài viết

en: Before the "Related posts" block inside the post
vi_VN: Trước khối "Bài viết liên quan" bên trong bài viết

en: Before the "Rrecent posts" section on the main page
vi_VN: Trước phần "Bài viết gần đây" trên trang chính

en: Before the author section inside the post
vi_VN: Trước phần tác giả bên trong bài viết

en: Before the banner and social links
vi_VN: Trước biểu ngữ và liên kết xã hội

en: Before the closing %s tag
vi_VN: Trước thẻ đóng %s

en: Before the list of posts on the category page
vi_VN: Trước danh sách bài viết trên trang chuyên mục

en: Before the main image inside the page
vi_VN: Trước hình ảnh chính bên trong trang

en: Before the main image inside the post
vi_VN: Trước hình ảnh chính bên trong bài viết

en: Before the title inside the page
vi_VN: Trước tiêu đề bên trong trang

en: Before the title inside the post
vi_VN: Trước tiêu đề bên trong bài viết

en: Before top menu
vi_VN: Trước menu trên cùng

en: Begin activating plugin | Begin activating plugins
vi_VN[0]: Bắt đầu kích hoạt plugin

en: Begin installing plugin | Begin installing plugins
vi_VN[0]: Bắt đầu cài đặt plugin

en: Begin updating plugin | Begin updating plugins
vi_VN[0]: Bắt đầu cập nhật plugin

en: Bell
vi_VN: Hình cái Chuông

en: Big
vi_VN: Lớn

en: Big circle
vi_VN: Vòng tròn lớn

en: Big dash
vi_VN: Dấu gạch ngang lớn

en: Big dot
vi_VN: Dấu chấm lớn

en: Big square
vi_VN: Quảng trường lớn

en: Black
vi_VN: Đen

en: Blackout tape
vi_VN: Băng cản sáng

en: Block hierarchy
vi_VN: Khối phân cấp

en: Block slope
vi_VN: Độ dốc khối

en: Blocks
vi_VN: Khối

en: Border left
vi_VN: Đường viền trái

en: Bottom
vi_VN: Dưới

en: Bottom margin
vi_VN: Lề dưới

en: Bottom menu text size
vi_VN: Kích thước văn bản menu dưới cùng

en: Bottom part
vi_VN: Phần dưới cùng

en: Box
vi_VN: Hộp

en: Brace
vi_VN: Nẹp

en: Breadcrumb link text color
vi_VN: Màu văn bản liên kết đường dẫn

en: Breadcrumb link text color on hover
vi_VN: Màu văn bản liên kết đường dẫn khi di chuột

en: Breadcrumbs
vi_VN: Thanh điều hướng

en: Breadcrumbs background color
vi_VN: Màu định hướng

en: Breadcrumbs text size
vi_VN: Kích thước văn bản Breadcrumb

en: Bulb
vi_VN: Bóng đèn tròn

en: Bulleted lists variation
vi_VN: Biến thể danh sách dấu đầu dòng

en: Button (Show more)
vi_VN: Nút (Hiển thị thêm)

en: Button location
vi_VN: Vị trí nút

en: Button opacity
vi_VN: Độ mờ của nút

en: Button shape
vi_VN: Hình dạng nút

en: Button size
vi_VN: Kích thước nút

en: Button text
vi_VN: Nút văn bản

en: Button variation
vi_VN: Biến thể nút

en: Buttons
vi_VN: Nút

en: Buy
vi_VN: Mua

en: By date modified
vi_VN: Theo ngày sửa đổi

en: By number of comments
vi_VN: Theo số lượng bình luận

en: By publication date
vi_VN: Theo ngày xuất bản

en: By title
vi_VN: Theo tiêu đề

en: Calendar
vi_VN: Lịch

en: Calm blocks
vi_VN: Khối bình tĩnh

en: Can be useful if you want to control the styles of the BuddyPress plugin yourself
vi_VN: Có thể hữu ích nếu bạn muốn tự mình kiểm soát các kiểu của plugin BuddyPress

en: Can be useful if you want to control the styles of the bbPress plugin yourself
vi_VN: Có thể hữu ích nếu bạn muốn tự mình kiểm soát kiểu của plugin bbPress

en: Cars
vi_VN: Xe

en: Cart size in the top menu
vi_VN: Kích thước giỏ hàng ở menu trên cùng

en: Categories
vi_VN: Danh mục

en: Categories settings
vi_VN: Cài đặt danh mục

en: Category
vi_VN: Danh mục

en: Category filter in classic post editor
vi_VN: Bộ lọc danh mục trong trình chỉnh sửa bài cổ điển

en: Category image
vi_VN: Danh mục hình ảnh

en: Category section header on the sitemap
vi_VN: Tiêu đề phần danh mục trên sơ đồ trang web

en: Category style
vi_VN: Kiểu danh mục

en: Category where the ticker comes from
vi_VN: Danh mục nơi mã đánh dấu đến từ

en: Center
vi_VN: Giữa

en: Center align widget titles (all columns)
vi_VN: Tiêu đề tiện ích căn giữa (tất cả các cột)

en: Center and bottom
vi_VN: Trung tâm và đáy

en: Centered
vi_VN: Trung tâm

en: Change avatar (default) for users without an avatar
vi_VN: Thay đổi avatar (mặc định) cho người dùng không có avatar

en: Change label (Out of stock)
vi_VN: Đổi nhãn (Hết hàng)

en: Change role name
vi_VN: Thay đổi tên vai trò

en: Change the style of author section separators
vi_VN: Thay đổi kiểu phân cách phần tác giả

en: Changing the thickness of separators in the author section
vi_VN: Thay đổi độ dày của dấu phân cách trong phần tác giả

en: Check mark
vi_VN: Đánh dấu

en: Choose which images to use for the entire site
vi_VN: Chọn hình ảnh sẽ sử dụng cho toàn bộ trang web

en: Choosing the location of the icon in the quote block
vi_VN: Chọn vị trí của biểu tượng trong khối trích dẫn

en: Circle
vi_VN: Hình tròn

en: Classic blog
vi_VN: Blog cổ điển

en: Close search
vi_VN: Đóng tìm kiếm

en: Cloud conversation
vi_VN: Cuộc trò chuyện trên đám mây

en: Codes (Hooks theme)
vi_VN: Mã (chủ đề Hooks)

en: Color inversion
vi_VN: Đảo ngược màu

en: Color inversion picture
vi_VN: Hình ảnh đảo màu

en: Color of links in dropdown menu
vi_VN: Màu của liên kết trong menu thả xuống

en: Color of links in dropdown menu (on hover)
vi_VN: Màu của các liên kết trong menu thả xuống (khi di chuột)

en: Color of section headings on the main page
vi_VN: Màu sắc của tiêu đề phần trên trang chính

en: Color scheme option
vi_VN: Tùy chọn bảng màu

en: Color scheme: Dark (Green and Orange)
vi_VN: Bảng màu: Tối (Xanh và Cam)

en: Color scheme: Dark (Red and Orange)
vi_VN: Bảng màu: Tối (Đỏ và Cam)

en: Color scheme: Light (Blue)
vi_VN: Bảng màu: Nhạt (Xanh)

en: Color scheme: Light (Dark blue and Light blue)
vi_VN: Bảng màu: Nhạt (Xanh đậm và Xanh nhạt)

en: Color scheme: Light (Dark grey and Red)
vi_VN: Bảng màu: Nhạt (Xám đậm và Đỏ)

en: Color scheme: Light (Green and Orange)
vi_VN: Bảng màu: Nhạt (Xanh lá và Cam)

en: Color scheme: Light (Heavenly and Light blue)
vi_VN: Phối màu: Ánh sáng (Thiên đường và Xanh nhạt)

en: Color scheme: Light (Light grey and Green)
vi_VN: Bảng màu: Nhạt (Xám nhạt và Xanh lục)

en: Color scheme: Light (Light grey and Light red)
vi_VN: Bảng màu: Nhạt (Xám nhạt và Đỏ nhạt)

en: Color scheme: Light (Orange and Gray)
vi_VN: Bảng màu: Nhạt (Cam và Xám)

en: Color scheme: Light (Turquoise)
vi_VN: Bảng màu: Ánh sáng (Turquoise)

en: Color scheme: Light (Violet and Pink)
vi_VN: Bảng màu: Nhạt (Tím và Hồng)

en: Color schemes
vi_VN: Phối màu

en: Colored circle
vi_VN: vòng tròn màu

en: Colored letters (EN)
vi_VN: Chữ màu (EN)

en: Colored numbers
vi_VN: số màu

en: Colored numbers (bold)
vi_VN: Số màu (đậm)

en: Colored square
vi_VN: Hình vuông màu

en: Column "Thumbnails" in the list of posts of the admin panel
vi_VN: Cột “Hình thu nhỏ” trong danh sách bài viết của bảng quản trị

en: Column "Views" (counter) in the list of posts and pages of the admin panel
vi_VN: Cột “Lượt xem” (bộ đếm) trong danh sách bài viết và trang của bảng quản trị

en: Column titles color
vi_VN: Màu tiêu đề cột

en: Comment section
vi_VN: Phần bình luận

en: Comments
vi_VN: Bình luận

en: Comments closed
vi_VN: Đã đóng bình luận

en: Common colors
vi_VN: Màu sắc phổ biến

en: Congratulations! You have activated the theme %s
vi_VN: Chúc mừng! Bạn đã kích hoạt chủ đề %s

en: Contact
vi_VN: Liên hệ

en: Contacts can be found in this section
vi_VN: Có thể tìm thấy thông tin liên lạc trong phần này

en: Contrast blocks
vi_VN: Khối tương phản

en: Created
vi_VN: Đã tạo

en: Curtain on picture
vi_VN: Rèm trên hình ảnh

en: Custom
vi_VN: Tùy chỉnh

en: Custom site width
vi_VN: Chiều rộng trang web tùy chỉnh

en: Customizes the Skeleton Styles stylesheet according to the template design. Turning it off can be useful if you want to control the stylesheet yourself (Skeleton Styles)
vi_VN: Tùy chỉnh biểu định kiểu Skeleton Styles theo thiết kế mẫu. Việc tắt nó có thể hữu ích nếu bạn muốn tự mình kiểm soát biểu định kiểu (Skeleton Styles)

en: Dark color scheme (Green and Orange)
vi_VN: Phối màu tối (Xanh lá cây và Cam)

en: Dark color scheme (Red and Orange)
vi_VN: Phối màu tối (Đỏ và Cam)

en: Darkened image
vi_VN: Hình ảnh bị tối

en: Dash
vi_VN: Sặc sỡ

en: Dashed line
vi_VN: Vạch đứt

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Date format
vi_VN: Định dạng ngày tháng

en: Deepening
vi_VN: đào sâu

en: Default
vi_VN: Mặc định

en: Default (Back and forward)
vi_VN: Mặc định (Quay lại và chuyển tiếp)

en: Default - background color of the main menu
vi_VN: Mặc định - màu nền của menu chính

en: Default - background not set
vi_VN: Mặc định - nền chưa được đặt

en: Default - color of the main menu
vi_VN: Mặc định - màu của menu chính

en: Default - content text color
vi_VN: Mặc định - màu văn bản nội dung

en: Default - general color for links
vi_VN: Mặc định - màu chung cho liên kết

en: Default - general text color
vi_VN: Mặc định - màu văn bản chung

en: Default - main theme color
vi_VN: Mặc định - màu chủ đề chính

en: Default - related elements for main theme color
vi_VN: Các phần tử liên quan mặc định cho màu chủ đề chính

en: Default - site body background color
vi_VN: Mặc định - màu nền của nội dung trang web

en: Default - text color of the main menu
vi_VN: Mặc định - màu văn bản của menu chính

en: Default - titles text general color
vi_VN: Mặc định - màu chung của văn bản tiêu đề

en: Define home page
vi_VN: Xác định trang chủ

en: Delete block
vi_VN: Xóa khối

en: Design for category lists and archives in basic widgets
vi_VN: Thiết kế danh sách danh mục và kho lưu trữ trong các widget cơ bản

en: Design for lists of posts and pages in basic widgets
vi_VN: Thiết kế danh sách bài viết và trang trong các widget cơ bản

en: Design for menu lists in basic widgets
vi_VN: Thiết kế danh sách menu trong widget cơ bản

en: Design for posts blocks in categories
vi_VN: Thiết kế khối bài viết theo chuyên mục

en: Design for quote block
vi_VN: Thiết kế khối báo giá

en: Design for related posts
vi_VN: Thiết kế bài viết liên quan

en: Design of widgets (side column)
vi_VN: Thiết kế các widget (cột bên)

en: Different settings
vi_VN: Cài đặt khác nhau

en: Dimming adjacent links
vi_VN: Làm mờ các liên kết liền kề

en: Direction movement
vi_VN: Chuyển động hướng

en: Disable breadcrumbs in bbPress
vi_VN: Vô hiệu hóa đường dẫn trong bbPress

en: Disable demo widgets
vi_VN: Vô hiệu hóa các tiện ích demo

en: Disable enhanced block styles (Gutenberg)
vi_VN: Vô hiệu hóa kiểu khối nâng cao (Gutenberg)

en: Disable enhanced usability in comments
vi_VN: Vô hiệu hóa khả năng sử dụng nâng cao trong nhận xét

en: Disable improved dropdowns (select list)
vi_VN: Vô hiệu hóa danh sách thả xuống được cải thiện (danh sách chọn)

en: Disable keyboard support in sliders
vi_VN: Tắt hỗ trợ bàn phím trong thanh trượt

en: Disable lightbox in product photos
vi_VN: Tắt hộp đèn trong ảnh sản phẩm

en: Disable related products on the products page
vi_VN: Vô hiệu hóa các sản phẩm liên quan trên trang sản phẩm

en: Disable sidebar on BuddyPress pages
vi_VN: Tắt thanh bên trên trang BuddyPress

en: Disable sidebar on bbPress pages
vi_VN: Vô hiệu hóa thanh bên trên các trang bbPress

en: Disable slider in product photos
vi_VN: Tắt thanh trượt trong ảnh sản phẩm

en: Disable sticker - Sale
vi_VN: Tắt nhãn dán - Giảm giá

en: Disable style support for BuddyPress
vi_VN: Tắt hỗ trợ kiểu cho BuddyPress

en: Disable style support for bbPress
vi_VN: Tắt hỗ trợ kiểu cho bbPress

en: Disable zoom in the main product photo
vi_VN: Vô hiệu hóa phóng to ảnh sản phẩm chính

en: Dismiss this notice
vi_VN: Loại bỏ thông báo này

en: Display categories on the sitemap
vi_VN: Hiển thị danh mục trên sơ đồ trang web

en: Display option (Ticker or Date)
vi_VN: Tùy chọn hiển thị (Ticker hoặc Date)

en: Display weeks
vi_VN: Hiển thị tuần

en: Display wide slider
vi_VN: Hiển thị thanh trượt rộng

en: Display year
vi_VN: Năm hiển thị

en: Distributed
vi_VN: Phân phối

en: Dividers in center
vi_VN: Bộ chia ở giữa

en: Dividers in width
vi_VN: Bộ chia chiều rộng

en: Dot
vi_VN: Dấu chấm

en: Dotted frame
vi_VN: Khung chấm

en: Dotted line
vi_VN: Đường chấm chấm

en: Double border
vi_VN: Đường viền đôi

en: Double line
vi_VN: Đường đôi

en: Drag the block with the cursor to change the position of the links
vi_VN: Kéo khối bằng con trỏ để thay đổi vị trí của các liên kết

en: Drag to reposition blocks
vi_VN: Kéo để định vị lại các khối

en: Drawing pin
vi_VN: Ghim vẽ

en: Drawing pin (vertical)
vi_VN: Ghim vẽ (dọc)

en: Dropdown menu background color
vi_VN: Màu nền của menu thả xuống

en: Dynamic zoom
vi_VN: Thu phóng động

en: Edit %s
vi_VN: Chỉnh sửa %s

en: Embossed tick
vi_VN: Đánh dấu dập nổi

en: Enable auto start for Wide slider
vi_VN: Bật tự động khởi động cho Thanh trượt rộng

en: Enable breadcrumbs in categories
vi_VN: Kích hoạt đường dẫn trong danh mục

en: Enable breadcrumbs in posts
vi_VN: Kích hoạt đường dẫn trong bài viết

en: Enable cart in main menu
vi_VN: Kích hoạt giỏ hàng trong menu chính

en: Enable cart in top menu
vi_VN: Bật giỏ hàng ở menu trên cùng

en: Enable effect (live picture)
vi_VN: Kích hoạt hiệu ứng (hình ảnh trực tiếp)

en: Enable navigation buttons for Wide slider
vi_VN: Bật nút điều hướng cho Thanh trượt rộng

en: Enable search on product category pages
vi_VN: Cho phép tìm kiếm trên các trang danh mục sản phẩm

en: Enable search on store page
vi_VN: Bật tìm kiếm trên trang cửa hàng

en: Enable slider auto start
vi_VN: Bật tự động khởi động thanh trượt

en: Enable slider navigation buttons
vi_VN: Bật các nút điều hướng thanh trượt

en: Enable styling support for %s
vi_VN: Bật hỗ trợ tạo kiểu cho %s

en: Enable the section with the latest posts on the main page
vi_VN: Kích hoạt phần có bài viết mới nhất trên trang chính

en: Enlargement picture
vi_VN: Hình ảnh phóng to

en: Error
vi_VN: Lỗi

en: Except main page
vi_VN: Ngoại trừ trang chính

en: Exclamation mark
vi_VN: Dấu chấm than

en: Exclamation sheet
vi_VN: Bảng chấm than

en: Expanded plugins adapting
vi_VN: Các plugin mở rộng thích ứng

en: Expert settings of the administrative part of the theme
vi_VN: Cài đặt chuyên môn của phần quản trị của chủ đề

en: External Source
vi_VN: Nguồn ngoài

en: Fading away
vi_VN: Mờ đi

en: Favorites
vi_VN: Yêu thích

en: File
vi_VN: Tập tin

en: First the graphical menu, then the lists
vi_VN: Đầu tiên là menu đồ họa, sau đó là danh sách

en: First the list menu, then the graphic
vi_VN: Đầu tiên là menu danh sách, sau đó là đồ họa

en: Five
vi_VN: Năm

en: Five columns
vi_VN: Năm cột

en: Fixed size logo
vi_VN: Logo có kích thước cố định

en: Flat
vi_VN: Phẳng

en: Flexible heading customization with logo
vi_VN: Tùy chỉnh tiêu đề linh hoạt với logo

en: Flexible sidebar orientation
vi_VN: Định hướng thanh bên linh hoạt

en: Folded corner
vi_VN: Góc gấp

en: Folder
vi_VN: Thư mục

en: Follow theme updates, suggest new features, participate in polls, discuss, and ask questions
vi_VN: Theo dõi các cập nhật chủ đề, đề xuất các tính năng mới, tham gia thăm dò ý kiến, thảo luận và đặt câu hỏi

en: Font
vi_VN: Font chữ

en: Font for H2 headings
vi_VN: Phông chữ cho tiêu đề H2

en: Font for H3 - H6 headings
vi_VN: Font chữ cho tiêu đề H3 – H6

en: Food
vi_VN: Thực Phẩm

en: Footer
vi_VN: Chân trang

en: Footer Menu
vi_VN: Menu chân trang

en: Footer background color
vi_VN: Màu nền cho footer

en: Footer elements color
vi_VN: Màu phần tử chân trang

en: Footer link color
vi_VN: Màu liên kết chân trang

en: Footer link color (on hover)
vi_VN: Màu liên kết chân trang (khi di chuột)

en: Footer text color
vi_VN: Màu văn bản cuối trang

en: Four
vi_VN: Bốn

en: Four columns
vi_VN: Bốn cột

en: Four menu locations
vi_VN: Bốn vị trí menu

en: Frame
vi_VN: Khung

en: Frame around
vi_VN: Khung xung quanh

en: Frame around the link
vi_VN: Khung xung quanh liên kết

en: Frame color
vi_VN: Màu khung

en: Frame thickness
vi_VN: Độ dày khung

en: Frames
vi_VN: Khung

en: Free
vi_VN: Miễn phí

en: From %1$s in %2$s
vi_VN: Từ %1$s ở %2$s

en: From %s settings
vi_VN: Từ cài đặt %s

en: Full demo versions of sites (Import thematic demo versions in one click)
vi_VN: Phiên bản demo đầy đủ của các trang web (Nhập phiên bản demo theo chủ đề chỉ bằng một cú nhấp chuột)

en: Full width
vi_VN: Rộng toàn màn hình

en: Full width "Read more" button
vi_VN: Nút "Đọc thêm" có chiều rộng đầy đủ

en: Full-width footer background
vi_VN: Nền chân trang có chiều rộng đầy đủ

en: Full-width main menu background
vi_VN: Nền menu chính có chiều rộng đầy đủ

en: Function (button) for clearing the counter of post and page views
vi_VN: Chức năng (nút) để xóa bộ đếm lượt xem bài viết và trang

en: General
vi_VN: Chung

en: General color for links
vi_VN: Màu sắc chung cho các liên kết

en: General colors
vi_VN: Màu sắc chung

en: General heading font
vi_VN: Phông chữ tiêu đề chung

en: General links color on hover
vi_VN: Màu liên kết chung khi di chuột

en: General text color
vi_VN: Màu văn bản chung

en: General text font
vi_VN: Phông chữ văn bản chung

en: General typography
vi_VN: Kiểu chữ chung

en: Get even more windows to insert codes in the premium version
vi_VN: Nhận thêm nhiều cửa sổ để chèn mã trong phiên bản cao cấp

en: Get flexible color settings for %s in the premium version
vi_VN: Nhận cài đặt màu linh hoạt cho %s trong phiên bản cao cấp

en: Get more colors with the premium version
vi_VN: Nhận được nhiều màu sắc hơn với phiên bản cao cấp

en: Gradient
vi_VN: Chuyển màu sắc

en: Gradient 1 (fill)
vi_VN: Độ dốc 1 (điền)

en: Gradient 2 (fill)
vi_VN: Độ dốc 2 (điền)

en: Grid (fill)
vi_VN: Lưới (điền)

en: H1 headings
vi_VN: Tiêu đề H1

en: H2 heading icon selection
vi_VN: Lựa chọn biểu tượng tiêu đề H2

en: H2 heading icons text color
vi_VN: Màu văn bản biểu tượng tiêu đề H2

en: H2 headings variation
vi_VN: Biến thể tiêu đề H2

en: H3 - H6 heading icon selection
vi_VN: Lựa chọn biểu tượng tiêu đề H3 - H6

en: H3 - H6 heading icons text color
vi_VN: Màu văn bản biểu tượng tiêu đề H3 - H6

en: H3 - H6 headings variation
vi_VN: Biến thể tiêu đề H3 - H6

en: Header H1 Font
vi_VN: Phông chữ tiêu đề H1

en: Header area width with logo
vi_VN: Chiều rộng vùng tiêu đề có logo

en: Header background
vi_VN: Nền tiêu đề

en: Header image link
vi_VN: Liên kết hình ảnh tiêu đề

en: Headers fill variation for Wide slider
vi_VN: Biến thể điền tiêu đề cho thanh trượt Rộng

en: Headings H2
vi_VN: Tiêu đề H2

en: Headings H3 - H6
vi_VN: Tiêu đề H3 - H6

en: Height
vi_VN: Chiều cao

en: Hello!
vi_VN: Xin chào!

en: Hide Details
vi_VN: Ẩn chi tiết

en: Hide avatar in author section
vi_VN: Ẩn avatar trong phần tác giả

en: Hide description in author section
vi_VN: Ẩn mô tả trong phần tác giả

en: Home
vi_VN: Trang chủ

en: Home page customizer
vi_VN: Tùy chỉnh trang chủ

en: Home page customizer (choice of 8 blocks)
vi_VN: Tùy chỉnh trang chủ (lựa chọn 8 khối)

en: Horizontal items with image
vi_VN: Các mục nằm ngang có hình ảnh

en: Horizontal items without images
vi_VN: Các mục nằm ngang không có hình ảnh

en: Horizontally
vi_VN: Theo Chiều Ngang

en: How to change the sidebar orientation for a separate page or post
vi_VN: Cách thay đổi hướng thanh bên cho một trang hoặc bài đăng riêng biệt

en: How to customize the %s
vi_VN: Làm thế nào để tùy chỉnh %s

en: How to increase website loading speed with %s
vi_VN: Cách tăng tốc độ tải trang web bằng %s

en: How to reset theme settings
vi_VN: Cách đặt lại cài đặt chủ đề

en: Hue change
vi_VN: Huế thay đổi

en: I also remind you that I have a premium version, which contains even more functionality
vi_VN: Tôi cũng xin nhắc bạn rằng tôi có phiên bản cao cấp, có nhiều chức năng hơn

en: I would be very grateful if you would report any errors or poor quality translations.
vi_VN: Tôi sẽ rất biết ơn nếu bạn báo cáo bất kỳ lỗi hoặc bản dịch kém chất lượng nào.

en: Icon (sign)
vi_VN: Biểu tượng (ký hiệu)

en: Icon size for quote block
vi_VN: Kích thước biểu tượng cho khối trích dẫn

en: Icons color for quote block
vi_VN: Màu biểu tượng cho khối trích dẫn

en: Image layout
vi_VN: Bố cục hình ảnh

en: Images format
vi_VN: Định dạng hình ảnh

en: Import full demo
vi_VN: Nhập bản demo đầy đủ

en: Import in one click full demo versions of sites
vi_VN: Nhập phiên bản demo đầy đủ của trang web chỉ bằng một cú nhấp chuột

en: Import ready-made demo versions of websites
vi_VN: Nhập phiên bản demo làm sẵn của trang web

en: Import settings
vi_VN: Cài đặt nhập khẩu

en: Important! All settings of the current theme will be deleted! They will be completely replaced by the settings of the selected theme!
vi_VN: Quan trọng! Tất cả cài đặt của chủ đề hiện tại sẽ bị xóa! Chúng sẽ được thay thế hoàn toàn bằng cài đặt của chủ đề đã chọn!

en: Important! These options only affect this themes settings (visual customizer settings). If you have a lot of valuable settings, please back up your database before using this feature.
vi_VN: Quan trọng! Các tùy chọn này chỉ ảnh hưởng đến cài đặt chủ đề này (cài đặt tùy biến trực quan). Nếu bạn có nhiều cài đặt có giá trị, vui lòng sao lưu cơ sở dữ liệu trước khi sử dụng tính năng này.

en: In a top bar
vi_VN: Trong thanh trên cùng

en: In area of soc links (after)
vi_VN: Trong khu vực liên kết xã hội (sau)

en: In area of soc links (before)
vi_VN: Trong lĩnh vực liên kết xã hội (trước đây)

en: In frame
vi_VN: Trong khung

en: In random order
vi_VN: Theo thứ tự ngẫu nhiên

en: In this section, there can be a flexible customizer that will allow you to quickly and easily customize a cool homepage
vi_VN: Trong phần này, có thể có một trình tùy chỉnh linh hoạt cho phép bạn tùy chỉnh trang chủ đẹp mắt một cách nhanh chóng và dễ dàng

en: Increase
vi_VN: Tăng

en: Increasing contrast
vi_VN: Tăng độ tương phản

en: Information
vi_VN: Thông tin

en: Information materials
vi_VN: Tài liệu thông tin

en: Information materials for the %s
vi_VN: Tài liệu thông tin cho %s

en: Inner color for marker - numbered lists
vi_VN: Màu bên trong cho điểm đánh dấu - danh sách đánh số

en: Install
vi_VN: Cài đặt

en: Install %2$s
vi_VN: Cài đặt %2$s

en: Install Plugins
vi_VN: Cài đặt Plugins

en: Install Required Plugins
vi_VN: Bắt buộc cài đặt Plugins

en: Installed But Not Activated
vi_VN: Đã cài đặt nhưng chưa kích hoạt

en: Installed version:
vi_VN: Phiên bản cài đặt:

en: Installing Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
vi_VN: Cài đặt Plugin %1$s (%2$d/%3$d)

en: Installing Plugin: %s
vi_VN: Cài đặt Plugin: %s

en: Installing and Activating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
vi_VN: Cài đặt và kích hoạt Plugin %1$s (%2$d/%3$d)

en: It is important to know! These settings cannot delete or modify existing image files. Slicing of images occurs at the time of uploading a new image to the %s media library.
vi_VN: Điều quan trọng là phải biết! Các cài đặt này không thể xóa hoặc sửa đổi các tệp hình ảnh hiện có. Việc cắt hình ảnh xảy ra tại thời điểm tải hình ảnh mới lên thư viện phương tiện %s.

en: Items (string) with category image
vi_VN: Các mục (chuỗi) có hình ảnh danh mục

en: Items of this menu are customized in the - "Panel %s" - "Appearance" - "Menus" section.
vi_VN: Các mục của menu này được tùy chỉnh trong phần - "Bảng điều khiển %s" - "Giao diện" - "Menu".

en: JS Menu
vi_VN: Trình đơn JS

en: Just a block
vi_VN: Chỉ là một khối

en: Latest Posts
vi_VN: Bài viết mới nhất

en: Latest comments
vi_VN: Bình luận mới nhất

en: Latest entries of author
vi_VN: Bài viết mới nhất của tác giả

en: Latest posts
vi_VN: Bài viết mới

en: Latest posts (Author)
vi_VN: Bài viết mới nhất (Tác giả)

en: Latest posts (default)
vi_VN: Bài viết mới nhất (mặc định)

en: Latin numerals
vi_VN: Chữ số Latinh

en: Left
vi_VN: Trái

en: Left and down
vi_VN: Trái và xuống

en: Left sidebar
vi_VN: Sidebar trái

en: Less 1 min
vi_VN: Ít hơn 1 phút

en: Lettering color (Out of stock)
vi_VN: Màu chữ (Hết hàng)

en: Light color scheme (Blue)
vi_VN: Phối màu nhẹ nhàng (Xanh dương)

en: Light color scheme (Dark blue and Light blue)
vi_VN: Phối màu sáng (Xanh đậm và Xanh nhạt)

en: Light color scheme (Dark grey and Red)
vi_VN: Phối màu sáng (Xám đậm và Đỏ)

en: Light color scheme (Green and Orange)
vi_VN: Phối màu sáng (Xanh lá cây và Cam)

en: Light color scheme (Heavenly and Light blue)
vi_VN: Phối màu nhẹ nhàng (Thiên đường và Xanh nhạt)

en: Light color scheme (Light grey and Green)
vi_VN: Phối màu sáng (Xám nhạt và Xanh lục)

en: Light color scheme (Light grey and Light red)
vi_VN: Phối màu sáng (Xám nhạt và Đỏ nhạt)

en: Light color scheme (Orange and Gray)
vi_VN: Phối màu sáng (Cam và Xám)

en: Light color scheme (Turquoise)
vi_VN: Phối màu sáng (Turquoise)

en: Light color scheme (Violet and Pink)
vi_VN: Phối màu sáng (Tím và Hồng)

en: Light shadow
vi_VN: Bóng sáng

en: Light underlining
vi_VN: Gạch chân nhẹ

en: Lightweight menu
vi_VN: Thực đơn nhẹ

en: Line height for %s headings
vi_VN: Chiều cao dòng cho tiêu đề %s

en: Line height of the site description text
vi_VN: Chiều cao dòng của văn bản mô tả trang web

en: Line thickness
vi_VN: Độ dày đường

en: Linear arrow
vi_VN: Mũi tên tuyến tính

en: Link to advertising source
vi_VN: Liên kết đến nguồn quảng cáo

en: Link to social network (URL)
vi_VN: Liên kết tới mạng xã hội (URL)

en: Links color
vi_VN: Màu liên kết

en: Links color (outside)
vi_VN: Màu liên kết (bên ngoài)

en: Links in content
vi_VN: Liên kết trong nội dung

en: Links size
vi_VN: Kích thước liên kết

en: Links size (drop-down menu)
vi_VN: Kích thước liên kết (menu thả xuống)

en: List of updates for the %s
vi_VN: Danh sách cập nhật cho %s

en: Lists
vi_VN: Danh sách

en: Lists, Quotes, Headings
vi_VN: Danh sách, Trích dẫn, Tiêu đề

en: Loading...
vi_VN: Đang tải...

en: Location of the pagination section
vi_VN: Vị trí của phần phân trang

en: Logo variation
vi_VN: Biến thể logo

en: Logo without limits
vi_VN: Logo không giới hạn

en: Lots of hooks (windows for codes)
vi_VN: Rất nhiều móc (cửa sổ cho mã)

en: Main
vi_VN: Chính

en: Main Menu
vi_VN: Menu chính

en: Main menu
vi_VN: Menu chính

en: Main menu item font
vi_VN: Phông chữ mục menu chính

en: Main menu items text size
vi_VN: Kích thước văn bản của các mục menu chính

en: Main menu items titles in uppercase
vi_VN: Tiêu đề các mục menu chính bằng chữ in hoa

en: Main page
vi_VN: Trang chính

en: Main post image
vi_VN: Hình ảnh bài viết chính

en: Make main menu sticky when scrolling (only for desktop versions of pc)
vi_VN: Làm cho menu chính bị dính khi cuộn (chỉ dành cho phiên bản máy tính để bàn)

en: Management and configuration instructions for the %s
vi_VN: Hướng dẫn quản lý và cấu hình cho %s

en: Marker color - bulleted lists
vi_VN: Màu đánh dấu - danh sách có dấu đầu dòng

en: Marker color - numbered lists
vi_VN: Màu đánh dấu - danh sách đánh số

en: Maximum number of category elements
vi_VN: Số lượng tối đa các phần tử danh mục

en: Maximum number of tag elements
vi_VN: Số lượng phần tử tối đa "tag"

en: Medium
vi_VN: Trung bình

en: Mega menu (mega lists, dropdown, single) in the main menu
vi_VN: Mega menu (danh sách mega, thả xuống, đơn) trong menu chính

en: Megamenu (graphic) with customizer in the main menu
vi_VN: Megamenu (đồ họa) với trình tùy chỉnh trong menu chính

en: Megamenu customizer
vi_VN: Trình tùy chỉnh Megamenu

en: Menu Locations
vi_VN: Menu các địa điểm

en: Menu item name
vi_VN: Tên mục menu

en: Menu variants
vi_VN: Các biến thể của menu

en: Meta tag design
vi_VN: Thiết kế thẻ meta

en: Meta tag size
vi_VN: Kích thước thẻ meta

en: Meta tags in categories
vi_VN: Thẻ meta trong danh mục

en: Meta tags in posts
vi_VN: Thẻ meta trong bài viết

en: Minimum required version:
vi_VN: Phiên bản tối thiểu cần thiết:

en: Mobile
vi_VN: Di động

en: Modularity and flexibility
vi_VN: Tính mô-đun và tính linh hoạt

en: Month
vi_VN: Tháng

en: Month in letters
vi_VN: Tháng bằng chữ cái

en: More fonts are available in the premium version
vi_VN: Nhiều phông chữ hơn có sẵn trong phiên bản cao cấp

en: More fonts to choose from
vi_VN: Nhiều phông chữ hơn để lựa chọn

en: Most popular categories
vi_VN: Danh mục phổ biến nhất

en: Move social links in the header over the image
vi_VN: Di chuyển các liên kết xã hội trong tiêu đề lên trên hình ảnh

en: Multicolor scheme: Demo location of color
vi_VN: Lược đồ nhiều màu: Vị trí demo của màu

en: Near the order totals on the order page
vi_VN: Gần tổng đơn hàng trên trang đơn hàng

en: New Posts
vi_VN: Bài viết mới

en: News
vi_VN: Tin tức

en: Next post
vi_VN: Bài tiếp theo

en: Next posts
vi_VN: Bài viết tiếp theo

en: No action taken. Plugin %1$s was already active.
vi_VN: Không hoạt động. Plugin %1$s đã được kích hoạt.

en: No image selected
vi_VN: Chưa chọn ảnh

en: No limits
vi_VN: Không giới hạn

en: No photo
vi_VN: Không có ảnh

en: No plugins are available to be activated at this time.
vi_VN: Không có plugin có sẵn để được kích hoạt tại thời điểm này.

en: No plugins are available to be installed at this time.
vi_VN: Không có plugin nào sẵn có để được cài đặt tại thời điểm này.

en: No plugins are available to be updated at this time.
vi_VN: Không có plugin nào sẵn có để được cập nhật tại thời điểm này.

en: No plugins to install, update or activate.
vi_VN: Không có plugin để cài đặt, cập nhật hoặc kích hoạt.

en: No plugins were selected to be activated. No action taken.
vi_VN: Không có plugin nào được chọn để kích hoạt. Không có hành động.

en: No plugins were selected to be installed. No action taken.
vi_VN: Không có plugin nào được chọn để cài đặt. Không có hành động.

en: No plugins were selected to be updated. No action taken.
vi_VN: Không có plugin nào được chọn để cập nhật. Không có hành động.

en: No products were found matching your selection.
vi_VN: Không tìm thấy sản phẩm nào khớp với lựa chọn của bạn.

en: No sidebar (center)
vi_VN: Không có thanh bên (ở giữa)

en: No sidebar (full width)
vi_VN: Không có thanh bên (toàn bộ chiều rộng)

en: No sorting
vi_VN: Không sắp xếp

en: Not Installed
vi_VN: Chưa cài đặt

en: Not available
vi_VN: Không khả dụng

en: Not display
vi_VN: Không hiển thị

en: Not display titles
vi_VN: Không hiển thị tiêu đề

en: Nothing found
vi_VN: Không kết quả

en: Nothing found:
vi_VN: Không kết quả:

en: Nothing matched your search terms. Try other keywords.
vi_VN: Không có gì phù hợp với cụm từ tìm kiếm của bạn. Hãy thử các từ khóa khác.

en: Nothing was found at this location. Try one of the links below or use the search.
vi_VN: Không có gì được tìm thấy ở vị trí này. Hãy thử một trong các liên kết dưới đây hoặc sử dụng tìm kiếm.

en: Now you can follow the theme updates on the page
vi_VN: Bây giờ bạn có thể theo dõi các cập nhật chủ đề trên trang

en: Number (size) of columns in categories
vi_VN: Số lượng (kích thước) cột trong danh mục

en: Number of author posts in the author section
vi_VN: Số lượng bài viết của tác giả trong phần tác giả

en: Number of columns for related posts
vi_VN: Số cột cho bài viết liên quan

en: Number of columns in %s
vi_VN: Số lượng cột trong %s

en: Number of comments
vi_VN: Số bình luận

en: Number of comments on a post
vi_VN: Số lượng bình luận trên một bài viết

en: Number of post views
vi_VN: Số lượt xem bài viết

en: Number of posts available
vi_VN: Số lượng bài viết có sẵn

en: Number of posts displayed
vi_VN: Số lượng bài viết được hiển thị

en: Number of posts displayed (In each column)
vi_VN: Số bài viết hiển thị (Trong mỗi cột)

en: Number of related posts
vi_VN: Số bài viết liên quan

en: Number of slides in the wide slider
vi_VN: Số lượng slide trong thanh trượt rộng

en: Number of symbols in description
vi_VN: Số ký hiệu trong mô tả

en: Numeric lists variation
vi_VN: Biến thể danh sách số

en: Numeric pagination
vi_VN: Phân trang số

en: Off
vi_VN: Tắt

en: Old comments
vi_VN: Bình luận cũ

en: On this page you can insert counters, banners, or any other content that will be displayed on the front of the site
vi_VN: Trên trang này, bạn có thể chèn bộ đếm, biểu ngữ hoặc bất kỳ nội dung nào khác sẽ được hiển thị ở mặt trước của trang web

en: One
vi_VN: Một

en: One thought on &ldquo;%1$s&rdquo;
vi_VN: Một suy nghĩ về &ldquo;%1$s&rdquo;

en: Only main page
vi_VN: Chỉ có trang chính

en: Only pages
vi_VN: Chỉ các trang

en: Only posts
vi_VN: Chỉ bài viết

en: Open
vi_VN: Mở

en: Open Features (by activating this, you confirm that you want to reset all settings for this theme and understand the risk of permanent data loss)
vi_VN: Mở Tính năng (bằng cách kích hoạt tính năng này, bạn xác nhận rằng bạn muốn đặt lại tất cả cài đặt cho chủ đề này và hiểu được nguy cơ mất dữ liệu vĩnh viễn)

en: Open book
vi_VN: Mở sách

en: Open link in new tab
vi_VN: Mở liên kết trong tab mới

en: Open settings
vi_VN: Mở cài đặt

en: Option to disable block editor (%s) in text editor
vi_VN: Tùy chọn tắt trình soạn thảo khối (%s) trong trình soạn thảo văn bản

en: Option to disable block editor (%s) in widgets
vi_VN: Tùy chọn tắt trình chỉnh sửa khối (%s) trong tiện ích

en: Or if you decide to use a child theme.
vi_VN: Hoặc nếu bạn quyết định sử dụng một chủ đề con.

en: Orientation for main menu items
vi_VN: Định hướng cho các mục menu chính

en: Orientation of the logo and site name
vi_VN: Định hướng của logo và tên trang web

en: Overall text size
vi_VN: Kích thước văn bản tổng thể

en: Overall titles line height
vi_VN: Chiều cao dòng tiêu đề tổng thể

en: Page
vi_VN: Trang

en: Page for adding codes
vi_VN: Trang để thêm mã

en: Pages
vi_VN: Trang

en: Pages section header on the sitemap
vi_VN: Tiêu đề phần trang trên sơ đồ trang web

en: Pages:
vi_VN: Trang:

en: Pagination
vi_VN: Phân trang

en: Pagination section design
vi_VN: Thiết kế phần phân trang

en: Pagination section size
vi_VN: Kích thước phần phân trang

en: Pagination variation
vi_VN: Biến thể phân trang

en: Paper clip
vi_VN: Kẹp giấy

en: Paper clip (vertical)
vi_VN: Kẹp giấy (dọc)

en: Par.
vi_VN: Mệnh.

en: Pencil
vi_VN: Bút chì

en: Picture contrast
vi_VN: Độ tương phản hình ảnh

en: Picture frame
vi_VN: Khung tranh

en: Picture variant
vi_VN: Biến thể hình ảnh

en: Please contact the administrator of this site for help.
vi_VN: Vui lòng liên hệ với quản trị viên của trang web này để được giúp đỡ.

en: Please contact the plugin provider and ask them to package their plugin according to the WordPress guidelines.
vi_VN: Hãy liên hệ với nhà cung cấp plugin và yêu cầu họ đóng gói plugin của họ theo WordPress hướng dẫn.

en: Plugin activated successfully.
vi_VN: Plugin được kích hoạt thành công.

en: Plugin activation failed.
vi_VN: Kích hoạt Plugin thất bại.

en: Plugin for inserting your own functions
vi_VN: Plugin để chèn các chức năng của riêng bạn

en: Plugin not activated. A higher version of %s is needed for this theme. Please update the plugin.
vi_VN: Plugin không được kích hoạt. Một phiên bản cao hơn của %s là cần thiết cho chủ đề này. Vui lòng cập nhật plugin.

en: Plugins adapting
vi_VN: Plugin thích ứng

en: Polaroid
vi_VN: Phân cực

en: Popular products
vi_VN: Sản phẩm phổ biến

en: Post author
vi_VN: Tác giả

en: Post card description size
vi_VN: Kích thước mô tả bưu thiếp

en: Post card title size
vi_VN: Kích thước tiêu đề bưu thiếp

en: Post categories
vi_VN: Đăng chuyên mục

en: Post creation date
vi_VN: Ngày tạo bài đăng

en: Post reading time
vi_VN: Thời gian đọc bài viết

en: Post sorting
vi_VN: Bài viết phân loại

en: Post tags
vi_VN: Thẻ bài viết

en: Post title option
vi_VN: Tùy chọn tiêu đề bài đăng

en: Post titles size
vi_VN: Kích thước tiêu đề bài viết

en: Post update date
vi_VN: Ngày cập nhật bài đăng

en: Posted by
vi_VN: Đăng bởi

en: Posts
vi_VN: Bài viết

en: Posts and pages
vi_VN: Bài viết và trang

en: Posts background color
vi_VN: Màu nền bài viết

en: Posts background color (on hover)
vi_VN: Màu nền của bài viết (khi di chuột qua)

en: Posts section header on the sitemap
vi_VN: Tiêu đề phần bài viết trên sơ đồ trang web

en: Posts titles color on hover
vi_VN: Màu tiêu đề bài viết khi di chuột

en: Posts titles text color
vi_VN: Màu văn bản tiêu đề bài viết

en: Posts titles text color (on hover)
vi_VN: Tiêu đề bài viết màu chữ (khi di chuột qua)

en: Posts:
vi_VN: Bài viết:

en: Powerful color settings
vi_VN: Cài đặt màu sắc mạnh mẽ

en: Powerful typography
vi_VN: Kiểu chữ mạnh mẽ

en: Pre-Packaged
vi_VN: Đóng gói sẵn

en: Presentation page
vi_VN: Trang trình bày

en: Preset options
vi_VN: Tùy chọn đặt trước

en: Preset settings
vi_VN: Cài đặt đặt trước

en: Presets | Reset settings | Import
vi_VN: Cài đặt trước | Đặt lại cài đặt | Nhập khẩu

en: Previous post
vi_VN: Bài trước

en: Previous posts
vi_VN: Bài viết trước

en: Pricing
vi_VN: Giá cả

en: Primary theme color
vi_VN: Màu chủ đề chính

en: Priority partition
vi_VN: Phân vùng ưu tiên

en: Pro page
vi_VN: trang chuyên nghiệp

en: Product price color
vi_VN: Màu sắc giá sản phẩm

en: Proportion of width occupied by top menu
vi_VN: Tỷ lệ chiều rộng được chiếm bởi menu trên cùng

en: Publication date:
vi_VN: Ngày xuất bản:

en: Quick Links
vi_VN: Đường dẫn nhanh

en: Quote blocks
vi_VN: Khối trích dẫn

en: Range for fluently movement
vi_VN: Phạm vi di chuyển trôi chảy

en: Rate this theme
vi_VN: Đánh giá chủ đề này

en: Read More
vi_VN: Xem thêm

en: Read more
vi_VN: Xem thêm

en: Reading time
vi_VN: Thời gian đọc

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Start here</a>.
vi_VN: Bạn đã sẵn sàng để đăng bài viết đầu tiên của bạn? <a href="%1$s">Bắt đầu ở đây</a> .

en: Ready-made color schemes
vi_VN: Bảng màu làm sẵn

en: Recommended
vi_VN: Đề nghị

en: Rectangular quotes
vi_VN: Dấu ngoặc kép hình chữ nhật

en: Reducing picture
vi_VN: Giảm hình ảnh

en: Reduction
vi_VN: Sự giảm bớt

en: Related elements for the main theme color
vi_VN: Các yếu tố liên quan cho màu chủ đề chính

en: Related posts
vi_VN: Bài viết liên quan

en: Relieve the Top menu (replace with lightweight)
vi_VN: Giảm menu Top (thay bằng nhẹ)

en: Remove
vi_VN: Xóa

en: Remove "Up button"
vi_VN: Xóa "Nút lên"

en: Remove URL field in comments (for posts and pages)
vi_VN: Xóa trường URL trong nhận xét (đối với bài đăng và trang)

en: Remove buttons (back and next) from numeric pagination
vi_VN: Xóa các nút (quay lại và tiếp theo) khỏi phân trang số

en: Remove color in neighboring blocks
vi_VN: Xóa màu ở các khối lân cận

en: Remove comment section (for pages)
vi_VN: Xóa phần bình luận (đối với các trang)

en: Remove comment section (for posts)
vi_VN: Xóa phần bình luận (đối với bài viết)

en: Remove decryption in meta boxs
vi_VN: Xóa giải mã trong hộp meta

en: Remove decryption in taxonomies
vi_VN: Xóa giải mã trong phân loại

en: Remove description from posts blocks in categories
vi_VN: Xóa mô tả khỏi khối bài viết trong danh mục

en: Remove hidden H2 tag from pagination
vi_VN: Xóa thẻ H2 ẩn khỏi phân trang

en: Remove image slicing for %s
vi_VN: Xóa cắt hình ảnh cho %s

en: Remove link from author name
vi_VN: Xóa liên kết khỏi tên tác giả

en: Remove link underline
vi_VN: Xóa gạch chân liên kết

en: Remove main menu
vi_VN: Xóa menu chính

en: Remove meta tag icons
vi_VN: Xóa biểu tượng thẻ meta

en: Remove post titles
vi_VN: Xóa tiêu đề bài viết

en: Remove prefix (site name) after SEO Title
vi_VN: Xóa tiền tố (tên trang web) sau Tiêu đề SEO

en: Remove section (next entry)
vi_VN: Xóa phần (mục tiếp theo)

en: Remove stub (No photo) in related posts
vi_VN: Xóa sơ khai (Không có ảnh) trong các bài viết liên quan

en: Remove the dividing line
vi_VN: Xóa đường phân chia

en: Remove the main (top) image in pages
vi_VN: Xóa hình ảnh chính (trên cùng) trong các trang

en: Remove the main (top) image in posts
vi_VN: Xóa hình ảnh chính (trên cùng) trong bài viết

en: Remove the prefix "Category" on category pages
vi_VN: Xóa tiền tố "Danh mục" trên các trang danh mục

en: Remove the prefix (site description) after the SEO Title on the main page
vi_VN: Xóa tiền tố (mô tả trang web) sau Tiêu đề SEO trên trang chính

en: Remove the stub "No photo" from posts blocks in categories
vi_VN: Xóa phần sơ khai "Không có ảnh" khỏi các khối bài đăng trong danh mục

en: Remove title from posts blocks in categories
vi_VN: Xóa tiêu đề khỏi khối bài viết trong danh mục

en: Remove top menu
vi_VN: Xóa menu trên cùng

en: Removing H2 tag from pagination is good for SEO, but worse for special programs (for the visually impaired)
vi_VN: Xóa thẻ H2 khỏi phân trang là tốt cho SEO nhưng lại tệ hơn đối với các chương trình đặc biệt (dành cho người khiếm thị)

en: Removing extra image sizes
vi_VN: Xóa kích thước hình ảnh bổ sung

en: Required
vi_VN: Cần thiết

en: Required Update not Available
vi_VN: Yêu cầu cập nhật không có sẵn

en: Requires Update
vi_VN: Yêu cầu cập nhật

en: Reset settings
vi_VN: Cài đặt lại

en: Reset settings and Apply presets
vi_VN: Đặt lại cài đặt và Áp dụng cài đặt trước

en: Reset theme settings and activate presets
vi_VN: Đặt lại cài đặt chủ đề và kích hoạt cài đặt trước

en: Return to Required Plugins Installer
vi_VN: Trở về trang cài đặt bắt buộc Plugins

en: Return to the Dashboard
vi_VN: Trở lại bảng điều khiển

en: Right
vi_VN: Phải

en: Right arrow
vi_VN: Mũi tên phải

en: Right sidebar
vi_VN: Sidebar phải

en: Roll up block
vi_VN: Khối cuộn lên

en: Round dots
vi_VN: Chấm tròn

en: Round frame
vi_VN: Khung tròn

en: Round quotes
vi_VN: Dấu ngoặc kép

en: Rounded square frame
vi_VN: Khung hình vuông bo tròn

en: SEO settings
vi_VN: cài đặt SEO

en: Scroll ticker endlessly
vi_VN: Cuộn mã không ngừng

en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

en: Search button size
vi_VN: Kích thước nút tìm kiếm

en: Search results for: %s
vi_VN: Kết quả tìm kiếm cho: %s

en: Section (next entry)
vi_VN: Phần (mục tiếp theo)

en: Section heading
vi_VN: Phần nhóm

en: Section image
vi_VN: Phần hình ảnh

en: Section option
vi_VN: Tùy chọn phần

en: Section with settings
vi_VN: Phần có cài đặt

en: Sections
vi_VN: Phiên

en: Sections background color
vi_VN: Màu nền của phần

en: Sections with blocks on the main
vi_VN: Các phần có khối trên chính

en: Select Image
vi_VN: Chọn ảnh

en: Select category
vi_VN: Chọn danh mục

en: Select category for column
vi_VN: Chọn danh mục cho cột

en: Select image
vi_VN: Chọn hình ảnh

en: Select theme (where to get the settings)
vi_VN: Chọn chủ đề (nơi nhận cài đặt)

en: Selecting a category to display in a wide slider
vi_VN: Chọn danh mục để hiển thị trong thanh trượt rộng

en: Selecting an icon for the quote block
vi_VN: Chọn biểu tượng cho khối trích dẫn

en: Selecting the width of the site
vi_VN: Chọn chiều rộng của trang web

en: Separate sidebars for %1$s and %2$s
vi_VN: Các thanh bên riêng biệt cho %1$s và %2$s

en: Separator and header color in breadcrumbs
vi_VN: Màu phân cách và màu tiêu đề trong đường dẫn

en: Separator between breadcrumbs
vi_VN: Phân cách giữa thanh điều hướng

en: Separator between numbers
vi_VN: Dấu phân cách giữa các số

en: Separator variation for author section
vi_VN: Biến thể dấu phân cách cho phần tác giả

en: Set ALT value for stub No photo
vi_VN: Đặt giá trị ALT cho sơ khai Không có ảnh

en: Set settings here
vi_VN: Đặt cài đặt tại đây

en: Set your SEO Description for the homepage
vi_VN: Đặt Mô tả SEO của bạn cho trang chủ

en: Set your SEO Title for the homepage
vi_VN: Đặt tiêu đề SEO của bạn cho trang chủ

en: Set your separator for SEO Title prefix
vi_VN: Đặt dấu phân cách của bạn cho tiền tố Tiêu đề SEO

en: Settings basic widgets (post, page, category, menu)
vi_VN: Cài đặt các widget cơ bản (bài đăng, trang, danh mục, menu)

en: Settings copy
vi_VN: Sao chép cài đặt

en: Sharp quotes
vi_VN: Trích dẫn sắc nét

en: Shop
vi_VN: Cửa hàng

en: Show "Read more" button in the center
vi_VN: Hiển thị nút "Đọc thêm" ở giữa

en: Show Details
vi_VN: Hiển thị chi tiết

en: Show all pagination items (for numeric)
vi_VN: Hiển thị tất cả các mục phân trang (đối với số)

en: Show link to home page
vi_VN: Hiển thị liên kết đến trang chủ

en: Show more
vi_VN: Hiển thị nhiều hơn

en: Show pages on sitemap
vi_VN: Hiển thị các trang trên sơ đồ trang web

en: Show posts on sitemap
vi_VN: Hiển thị bài đăng trên sơ đồ trang web

en: Show slider full screen width
vi_VN: Hiển thị chiều rộng toàn màn hình của thanh trượt

en: Show title for categories, archives and tags
vi_VN: Hiển thị tiêu đề cho danh mục, kho lưu trữ và thẻ

en: Show title in breadcrumb for posts
vi_VN: Hiển thị tiêu đề trong đường dẫn cho bài viết

en: Side border
vi_VN: Đường viền bên

en: Side column
vi_VN: Cột bên

en: Side shadow
vi_VN: Bóng bên

en: Sidebar orientation on main page
vi_VN: Hướng thanh bên trên trang chính

en: Sidebar orientation on the entire site
vi_VN: Hướng thanh bên trên toàn bộ trang web

en: Simple
vi_VN: Đơn giản

en: Simple design
vi_VN: Thiết kế đơn giản

en: Simple headers
vi_VN: Tiêu đề đơn giản

en: Site Map
vi_VN: Sơ đồ trang web

en: Site body background color
vi_VN: Màu nền nội dung trang web

en: Site description font
vi_VN: Phông chữ mô tả trang web

en: Site description text size
vi_VN: Kích thước văn bản mô tả trang web

en: Site header background color
vi_VN: Màu nền tiêu đề trang web

en: Site map
vi_VN: Sơ đồ trang web

en: Site not ready
vi_VN: Trang web chưa sẵn sàng

en: Site title and description text color
vi_VN: Màu văn bản mô tả và tiêu đề trang web

en: Site title font
vi_VN: Phông chữ tiêu đề trang web

en: Site title line height
vi_VN: Chiều cao dòng tiêu đề trang web

en: Site title size
vi_VN: Kích thước tiêu đề trang web

en: Site width
vi_VN: Chiều rộng trang web

en: Six
vi_VN: Sáu

en: Size fixed
vi_VN: Kích thước cố định

en: Size of main menu items
vi_VN: Kích thước của các mục menu chính

en: Size of section headers on the main page
vi_VN: Kích thước của tiêu đề phần trên trang chính

en: Skip to main content
vi_VN: Đến nội dung chính

en: Slash
vi_VN: Slash-Gạch chéo

en: Slider move time
vi_VN: Thời gian di chuyển thanh trượt

en: Slight slope
vi_VN: Độ dốc nhẹ

en: Small
vi_VN: Nhỏ

en: Small circle
vi_VN: Vòng tròn nhỏ

en: Small dash
vi_VN: Dấu gạch ngang nhỏ

en: Small flag
vi_VN: Lá cờ nhỏ

en: Small square
vi_VN: Hinh vuông nhỏ

en: Smooth dimming
vi_VN: Làm mờ mượt mà

en: Snowflake
vi_VN: Bông tuyết

en: Soaring
vi_VN: tăng vọt

en: Soaring blocks
vi_VN: Khối tăng vọt

en: Social Media Links
vi_VN: Truyền thông xã hội liên kết

en: Social link
vi_VN: Liên kết xã hội

en: Social link customizer in the site header
vi_VN: Tùy chỉnh liên kết xã hội trong tiêu đề trang web

en: Social link design (for icons no background)
vi_VN: Thiết kế liên kết xã hội (đối với biểu tượng không có nền)

en: Social link design (for icons with background)
vi_VN: Thiết kế liên kết xã hội (đối với biểu tượng có nền)

en: Social link form
vi_VN: Mẫu liên kết xã hội

en: Social link size
vi_VN: Kích thước liên kết xã hội

en: Social links fill color
vi_VN: Liên kết xã hội tô màu

en: Solid frame
vi_VN: Khung vững chắc

en: Solid line
vi_VN: Đường Nét Đặc

en: Solid tick
vi_VN: đánh dấu rắn

en: Some functionality is provided in a separate plugin (as required by %s)
vi_VN: Một số chức năng được cung cấp trong một plugin riêng biệt (theo yêu cầu của %s)

en: Some styles work well with the background
vi_VN: Một số phong cách hoạt động tốt với nền

en: Something went wrong with the plugin API.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi với plugin API.

en: Source
vi_VN: Nguồn

en: Spaces
vi_VN: Dấu Cách

en: Speaker
vi_VN: Loa

en: Specify 100% for center the title
vi_VN: Chỉ định 100% fhoặc căn giữa tiêu đề

en: Specify the number of columns of popular products
vi_VN: Chỉ định số cột của các sản phẩm phổ biến

en: Specify the number of columns of related products
vi_VN: Chỉ định số cột của sản phẩm liên quan

en: Specify the number of popular products
vi_VN: Chỉ định số lượng sản phẩm phổ biến

en: Specify the number of related products
vi_VN: Chỉ định số lượng sản phẩm liên quan

en: Specify your text for the link (Default - Home)
vi_VN: Chỉ định văn bản của bạn cho liên kết (Mặc định - Trang chủ)

en: Speed Settings
vi_VN: Cài đặt tốc độ

en: Square
vi_VN: Vuông

en: Square dots
vi_VN: Chấm vuông

en: Square frame
vi_VN: Khung vuông

en: Square quotes
vi_VN: Dấu ngoặc vuông

en: Standard flipping
vi_VN: Lật tiêu chuẩn

en: Star
vi_VN: Ngôi sao

en: Status
vi_VN: Trạng thái

en: Sticker color - Sale
vi_VN: Màu nhãn dán - Giảm giá

en: Style: Confident oasis
vi_VN: Phong cách: Ốc đảo tự tin

en: Style: Heavenly
vi_VN: Phong cách: Thiên đường

en: Style: Hippopotamus
vi_VN: Phong cách: Hà mã

en: Style: Intrusive frames
vi_VN: Phong cách: Khung xâm nhập

en: Style: Minimalism
vi_VN: Phong cách: Chủ nghĩa tối giản

en: Style: Mixing colors
vi_VN: Phong cách: Pha trộn màu sắc

en: Style: News book
vi_VN: Phong cách: Sách tin tức

en: Style: News time
vi_VN: Phong cách: Thời sự

en: Style: Night magazine
vi_VN: Phong cách: Tạp chí đêm

en: Style: Photo maximalism
vi_VN: Phong cách: Chủ nghĩa tối đa hình ảnh

en: Style: Strict carrot
vi_VN: Phong cách: Cà rốt nghiêm ngặt

en: Style: Through limitations
vi_VN: Phong cách: Thông qua những hạn chế

en: Style: Womens blog
vi_VN: Phong cách: Blog phụ nữ

en: Support technical
vi_VN: Hỗ trợ kỹ thuật

en: Switch off
vi_VN: Tắt

en: Tag cloud
vi_VN: Gắn thẻ đám mây

en: Tags
vi_VN: Thẻ

en: Taxonomy for related posts
vi_VN: Phân loại cho bài viết liên quan

en: Technical support
vi_VN: Hỗ trợ kỹ thuật

en: Template orientation
vi_VN: Hướng mẫu

en: Text
vi_VN: Nội dung

en: Text at the bottom of the footer
vi_VN: Văn bản ở cuối chân trang

en: Text color
vi_VN: Màu chữ

en: Text color for quote block
vi_VN: Màu văn bản cho khối trích dẫn

en: Text color main menu (on hover)
vi_VN: Màu chữ trong menu chính (khi di chuột qua)

en: Text color main menu, footer and widget titles
vi_VN: Màu chữ của menu chính, chân trang và tiêu đề tiện ích

en: Text color of H1 headings
vi_VN: Màu văn bản của tiêu đề H1

en: Text color of H2 headings
vi_VN: Màu văn bản của tiêu đề H2

en: Text color of H3 - H6 headings
vi_VN: Màu chữ tiêu đề H3 – H6

en: Text color of menu items of basic widgets
vi_VN: Màu văn bản của các mục menu của các widget cơ bản

en: Text color of menu items of basic widgets (on hover)
vi_VN: Màu văn bản của các mục menu của các widget cơ bản (khi di chuột)

en: Text font
vi_VN: Phông chữ văn bản

en: Text for the main link in breadcrumbs
vi_VN: Văn bản cho liên kết chính trong đường dẫn

en: Text line height
vi_VN: Chiều cao dòng văn bản

en: Text size
vi_VN: Kích thước chữ

en: Text size of %s headings
vi_VN: Kích thước văn bản của tiêu đề %s

en: The following plugin needs to be updated to its latest version to ensure maximum compatibility with this theme: %1$s. | The following plugins need to be updated to their latest version to ensure maximum compatibility with this theme: %1$s.
vi_VN[0]: Plugin này cần được cập nhật lên phiên bản mới nhất để đảm bảo khả năng tương thích tối đa với chủ đề này: %1$s.

en: The following plugin was activated successfully -
vi_VN: Plugin sau đã được kích hoạt thành công -

en: The following plugin was activated successfully: | The following plugins were activated successfully:
vi_VN[0]: Plugin sau đã được kích hoạt thành công:

en: The following recommended plugin is currently inactive: %1$s. | The following recommended plugins are currently inactive: %1$s.
vi_VN[0]: Plugin được đề xuất sau đây hiện không hoạt động: %1$s.

en: The following required plugin is currently inactive: %1$s. | The following required plugins are currently inactive: %1$s.
vi_VN[0]: Các plugin cần thiết sau đây hiện không hoạt động:%1$s.

en: The import section is not available! The import section is available when there are suitable themes to import
vi_VN: Phần nhập khẩu không có sẵn! Phần nhập có sẵn khi có chủ đề phù hợp để nhập

en: The installation and activation process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
vi_VN: Quá trình cài đặt và kích hoạt đang bắt đầu. Sẽ mất một chút thời gian tùy thuộc vào từng máy chủ, hãy kiên nhẫn đợi.

en: The installation of %1$s failed.
vi_VN: Cài đặt %1$s thất bại.

en: The installation process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
vi_VN: Quá trình cài đặt đang bắt đầu. Quá trình này sẽ mất một chút thời gian tùy thuộc vào từng máy chủ, vì vậy hãy kiên nhẫn đợi.

en: The main menu must be enabled for the %s to be displayed
vi_VN: Menu chính phải được bật để %s được hiển thị

en: The maximum number of categories on the sitemap
vi_VN: Số lượng danh mục tối đa trên sơ đồ trang web

en: The maximum number of pages on the sitemap
vi_VN: Số trang tối đa trên sơ đồ trang web

en: The maximum number of posts on the sitemap
vi_VN: Số lượng bài viết tối đa trên sơ đồ trang web

en: The presented settings allow you to remove from the slicing the largest sizes that are not used in this theme.
vi_VN: Các cài đặt được trình bày cho phép bạn loại bỏ khỏi việc cắt các kích thước lớn nhất không được sử dụng trong chủ đề này.

en: The remote plugin package consists of more than one file, but the files are not packaged in a folder.
vi_VN: Gói plugin từ xa bao gồm nhiều tệp, nhưng các tệp không được đóng gói trong một thư mục.

en: The remote plugin package does not contain a folder with the desired slug and renaming did not work.
vi_VN: Gói plugin từ xa không chứa thư mục với slug mong muốn và đổi tên không hoạt động.

en: The selected image will be compressed to the optimal size 150 x 100 px
vi_VN: Hình ảnh được chọn sẽ được nén về kích thước tối ưu 150 x 100 px

en: The size is registered by %s itself. Can be used by this theme when 1920 x 1080 is disabled and set to Full Screen.
vi_VN: Kích thước được đăng ký bởi chính %s. Có thể được chủ đề này sử dụng khi 1920 x 1080 bị tắt và được đặt thành Toàn màn hình.

en: The size is registered by %s itself. Not used in this theme.
vi_VN: Kích thước được đăng ký bởi chính %s. Không được sử dụng trong chủ đề này.

en: The size is registered by this theme. Used only when "Full width website" is set.
vi_VN: Kích thước được đăng ký theo chủ đề này. Chỉ được sử dụng khi "Trang web có chiều rộng đầy đủ" được đặt.

en: The size of these styles is quite large, but the benefit is negligible. 
    			Disable if you do not see any difference in the design of block widgets or in the page editor using blocks (Gutenberg)
vi_VN: Kích thước của những phong cách này khá lớn nhưng lợi ích mang lại là không đáng kể.
    Tắt nếu bạn không thấy bất kỳ sự khác biệt nào trong thiết kế của các tiện ích khối hoặc trong trình chỉnh sửa trang sử dụng các khối (Gutenberg)

en: The theme creates multiple thumbnail sizes in a single 16x9 format and uses optimal sizes in the right places. This has a good effect on loading speed and proper display in a unified style.
vi_VN: Chủ đề tạo nhiều kích thước hình thu nhỏ ở định dạng 16x9 duy nhất và sử dụng kích thước tối ưu ở đúng vị trí. Điều này ảnh hưởng tốt đến tốc độ tải và hiển thị phù hợp theo phong cách thống nhất.

en: Theme
vi_VN: Chủ đề

en: There are no posts in this category. Perhaps a search will help.
vi_VN: Không có bài viết nào trong thể loại này. Có lẽ một tìm kiếm sẽ giúp ích.

en: There are one or more required or recommended plugins to install, update or activate.
vi_VN: Có một hoặc nhiều plugin được yêu cầu hoặc được yêu cầu để cài đặt, cập nhật hoặc kích hoạt.

en: There is an update available for: %1$s. | There are updates available for the following plugins: %1$s.
vi_VN[0]: Có bản cập nhật cho: %1$s.

en: These are not bugs, these are features
vi_VN: Đây không phải là lỗi, đây là những tính năng

en: These settings register a new size for the main (top) image of posts and pages.
vi_VN: Các cài đặt này đăng ký kích thước mới cho hình ảnh chính (trên cùng) của bài đăng và trang.

en: These widgets are displayed in the %s column of the footer
vi_VN: Các tiện ích này được hiển thị trong cột %s của chân trang

en: These widgets are displayed in the right or left column, depending on the site settings
vi_VN: Các widget này được hiển thị ở cột bên phải hoặc bên trái, tùy thuộc vào cài đặt trang web

en: These widgets are displayed when the corresponding template is selected in the record or page properties
vi_VN: Các tiện ích này được hiển thị khi mẫu tương ứng được chọn trong thuộc tính bản ghi hoặc trang

en: Thick border
vi_VN: viền dày

en: Thin border
vi_VN: viền mỏng

en: This allows you to transfer settings between themes in one click.
vi_VN: Điều này cho phép bạn chuyển cài đặt giữa các chủ đề chỉ bằng một cú nhấp chuột.

en: This can be useful, for example, if you applied a lot of customizations in the free version and then bought the premium version.
vi_VN: Điều này có thể hữu ích, chẳng hạn như nếu bạn áp dụng nhiều tùy chỉnh trong phiên bản miễn phí và sau đó mua phiên bản cao cấp.

en: This imports the customizations (visual customizer) from the selected theme into the current theme.
vi_VN: Thao tác này sẽ nhập các tùy chỉnh (tùy biến trực quan) từ chủ đề đã chọn vào chủ đề hiện tại.

en: This is the most customizable theme out of the customizable themes
vi_VN: Đây là chủ đề có thể tùy chỉnh nhiều nhất trong số các chủ đề có thể tùy chỉnh

en: This is theme developer %s. I improving and maintaining the theme on my own.
vi_VN: Đây là nhà phát triển chủ đề %s. Tôi tự mình cải thiện và duy trì chủ đề.

en: This plugin needs to be updated to be compatible with your theme.
vi_VN: Plugin này cần được cập nhật để tương thích với chủ đề của bạn.

en: This plugin often conflicts with various plugins that are responsible for "Delayed post loading", "Infinite post loading" and "Caching".
vi_VN: Plugin này thường xung đột với nhiều plugin chịu trách nhiệm cho "Tải bài viết chậm", "Tải bài viết vô hạn" và "Lưu vào bộ nhớ đệm".

en: This removes the underlining of links in the content text
vi_VN: Điều này loại bỏ gạch chân của các liên kết trong văn bản nội dung

en: This section has been created for your convenience. All settings are safe and cannot disrupt the site. To further increase the speed of the site, go to the help page.
vi_VN: Phần này được tạo ra để thuận tiện cho bạn. Tất cả các cài đặt đều an toàn và không thể làm gián đoạn trang web. Để tăng tốc độ của trang web hơn nữa, hãy truy cập trang trợ giúp.

en: This setting will apply the selected color scheme, all your colors will be reassigned
vi_VN: Cài đặt này sẽ áp dụng bảng màu đã chọn, tất cả các màu của bạn sẽ được chỉ định lại

en: This setting will completely disable the main menu, including the %s
vi_VN: Thiết lập này sẽ vô hiệu hóa hoàn toàn menu chính, bao gồm cả %s

en: This theme recommends the following plugin: %1$s. | This theme recommends the following plugins: %1$s.
vi_VN[0]: Theme này đề xuất plugin sau: %1$s.

en: This theme requires the following plugin: %1$s. | This theme requires the following plugins: %1$s.
vi_VN[0]: Theme này yêu cầu plugin sau: %1$s.

en: This will disable the heavy script required to control the sliders with the keyboard
vi_VN: Điều này sẽ vô hiệu hóa tập lệnh nặng cần thiết để điều khiển thanh trượt bằng bàn phím

en: This will reset all theme settings to default, apply the chosen color scheme and activate some settings for the example
vi_VN: Thao tác này sẽ đặt lại tất cả cài đặt chủ đề về mặc định, áp dụng bảng màu đã chọn và kích hoạt một số cài đặt chẳng hạn

en: This works when you click on the image
vi_VN: Điều này hoạt động khi bạn nhấp vào hình ảnh

en: Three
vi_VN: Ba

en: Three columns
vi_VN: Ba cột

en: Three pagination options
vi_VN: Ba tùy chọn phân trang

en: Ticker
vi_VN: Người đánh dấu

en: Ticker display variations
vi_VN: Các biến thể hiển thị mã cổ phiếu

en: Ticker is taken from the title of the last entry in the selected category
vi_VN: Mã được lấy từ tiêu đề của mục cuối cùng trong danh mục đã chọn

en: Ticker link
vi_VN: Liên kết mã cổ phiếu

en: Ticker name
vi_VN: Tên mã cổ phiếu

en: Ticker speed
vi_VN: Tốc độ đánh dấu

en: Time between slides
vi_VN: Thời gian giữa các slide

en: Tint picture
vi_VN: Ảnh màu

en: Title and logo
vi_VN: Tiêu đề và logo

en: Title for column
vi_VN: Tiêu đề cho cột

en: Title for section (Related posts)
vi_VN: Tiêu đề cho phần (Bài viết liên quan)

en: Title for the latest posts section
vi_VN: Tiêu đề cho phần bài viết mới nhất

en: Title text size
vi_VN: Kích thước văn bản tiêu đề

en: Title text size for small cards
vi_VN: Kích thước văn bản tiêu đề cho thẻ nhỏ

en: Titles text general color
vi_VN: Màu chung của văn bản tiêu đề

en: To Activate <span class="count">(%s)</span> | To Activate <span class="count">(%s)</span>
vi_VN[0]: Kích hoạt <span class="count">(%s)</span>

en: To Install <span class="count">(%s)</span> | To Install <span class="count">(%s)</span>
vi_VN[0]: Để cài đặt <span class="count">(%s)</span>

en: To change old pictures, use the thumbnail regeneration plugin.
vi_VN: Để thay đổi hình ảnh cũ, hãy sử dụng plugin tái tạo hình thu nhỏ.

en: To display the sitemap, create a new page through the standard WordPress menu,
    			go to page edit mode and select the "Site Map" template on the right side, save the page.
vi_VN: Để hiển thị sơ đồ trang web, hãy tạo một trang mới thông qua menu WordPress tiêu chuẩn,
    chuyển đến chế độ chỉnh sửa trang và chọn mẫu "Sơ đồ trang web" ở bên phải, lưu trang.

en: To extend the theme, install the free plugin
vi_VN: Để mở rộng chủ đề, hãy cài đặt plugin miễn phí

en: To restore the default settings, clear the field data and save
vi_VN: Để khôi phục cài đặt mặc định, hãy xóa dữ liệu trường và lưu

en: Together with the icon, the text is also aligned
vi_VN: Cùng với biểu tượng, văn bản cũng được căn chỉnh

en: Toning neighboring blocks
vi_VN: Toning các khối lân cận

en: Top
vi_VN: Trên

en: Top Menu
vi_VN: Menu trên cùng

en: Top banner
vi_VN: Biểu ngữ hàng đầu

en: Top bar
vi_VN: Thanh trên cùng

en: Top image
vi_VN: Hình ảnh hàng đầu

en: Top margin
vi_VN: Lề trên

en: Top menu
vi_VN: Menu trên cùng

en: Top menu text size
vi_VN: Kích thước văn bản menu trên cùng

en: Top menu text size (mobile)
vi_VN: Kích thước văn bản menu trên cùng (di động)

en: Top of footer
vi_VN: Đầu chân trang

en: Top of personal account
vi_VN: Đầu trang tài khoản cá nhân

en: Top part
vi_VN: Phần trên cùng

en: Top search
vi_VN: Tìm kiếm hàng đầu

en: Total heading size
vi_VN: Tổng kích thước tiêu đề

en: Total line height of text
vi_VN: Tổng chiều cao dòng của văn bản

en: Total time to scroll through all messages in seconds
vi_VN: Tổng thời gian để cuộn qua tất cả tin nhắn tính bằng giây

en: Travel
vi_VN: Du lịch

en: Triangle
vi_VN: Hình tam giác

en: Try searching the monthly archives. %1$s
vi_VN: Hãy thử tìm kiếm các kho lưu trữ hàng tháng. %1$s

en: Turn off icons
vi_VN: Tắt biểu tượng

en: Turn off separators
vi_VN: Tắt dấu phân cách

en: Turn off styles
vi_VN: Tắt kiểu

en: Two
vi_VN: Hai

en: Two author widgets
vi_VN: Hai widget tác giả

en: Two columns
vi_VN: Hai cột

en: Two widgets for recent posts
vi_VN: Hai widget cho các bài viết gần đây

en: Type
vi_VN: Loại

en: Under the heading on the order page
vi_VN: Dưới tiêu đề trên trang đặt hàng

en: Underline widget titles (all columns)
vi_VN: Gạch chân tiêu đề tiện ích (tất cả các cột)

en: Underlined
vi_VN: Gạch chân

en: Unfortunately! This page cannot be found.
vi_VN: Không may thay! Trang này không thể được tìm thấy.

en: Up button
vi_VN: Nút lên

en: Update
vi_VN: Cập nhật

en: Update %2$s
vi_VN: Cập nhật %2$s

en: Update Available <span class="count">(%s)</span> | Update Available <span class="count">(%s)</span>
vi_VN[0]: Cập nhật có sẵn <span class="count">(%s)</span>

en: Update Required
vi_VN: Cần cập nhật

en: Update recommended
vi_VN: Đề nghị cập nhật

en: Updated
vi_VN: Đã cập nhật

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
vi_VN: Đang cập nhật Plugin %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating Plugin: %s
vi_VN: Cập nhật Plugin: %s

en: Upgrade
vi_VN: Nâng cấp

en: Upgrade message from the plugin author:
vi_VN: Nâng cấp thông báo từ tác giả plugin:

en: Upheaval
vi_VN: Biến động

en: Uppercase text
vi_VN: Văn bản viết hoa

en: Use social icon styles
vi_VN: Sử dụng kiểu biểu tượng xã hội

en: Useful links
vi_VN: Liên kết hữu ích

en: Version
vi_VN: Phiên bản

en: Vertical
vi_VN: Theo chiều dọc

en: Vertical items with button
vi_VN: Các mục dọc có nút

en: Vertical items with image
vi_VN: Các mục dọc có hình ảnh

en: Vertical line
vi_VN: Đường thẳng đứng

en: Very big
vi_VN: Rất lớn

en: Very small
vi_VN: Rất nhỏ

en: View more information
vi_VN: Xem thêm thông tin

en: View price
vi_VN: Xem giá

en: View your shopping cart
vi_VN: Xem giỏ hàng của bạn

en: Views
vi_VN: Lượt xem

en: Visual Customizer Quick Links
vi_VN: Liên kết nhanh tùy chỉnh trực quan

en: Visual customizer support (%s)
vi_VN: Hỗ trợ tùy biến trực quan (%s)

en: Volumetric
vi_VN: thể tích

en: Volumetric arrow
vi_VN: Mũi tên thể tích

en: Warning
vi_VN: Cảnh báo

en: Warning! After enabling this module, check that the post cards are displayed correctly.
vi_VN: Cảnh báo! Sau khi bật mô-đun này, hãy kiểm tra xem bưu thiếp có được hiển thị chính xác không.

en: Watch live sites demos
vi_VN: Xem bản demo trang web trực tiếp

en: We cannot find what you are looking for. Try using search.
vi_VN: Chúng tôi không thể tìm thấy những gì bạn đang tìm kiếm. Hãy thử sử dụng tìm kiếm.

en: Website background color
vi_VN: Màu nền trang web

en: What does this give?
vi_VN: Điều này mang lại điều gì?

en: What meta tags to display
vi_VN: Những thẻ meta nào sẽ hiển thị

en: When uploading an image to the media library, %s cuts many sizes from one image.
vi_VN: Khi tải hình ảnh lên thư viện phương tiện, %s sẽ cắt nhiều kích thước từ một hình ảnh.

en: Where does the main link lead in breadcrumbs
vi_VN: Liên kết chính dẫn đến đâu trong đường dẫn

en: Where to display meta tags for categories
vi_VN: Nơi hiển thị thẻ meta cho danh mục

en: Where to display meta tags for tags
vi_VN: Nơi hiển thị thẻ meta cho thẻ

en: Where to display typography
vi_VN: Nơi hiển thị kiểu chữ

en: Where to get the date
vi_VN: Lấy ngày ở đâu

en: Where to show the latest posts section
vi_VN: Nơi hiển thị phần bài viết mới nhất

en: Which taxonomy to display
vi_VN: Phân loại nào sẽ hiển thị

en: White
vi_VN: Trắng

en: Why do you need a child theme
vi_VN: Tại sao bạn cần một chủ đề con

en: Wide slider
vi_VN: Thanh trượt rộng

en: Wide slider (below the main menu)
vi_VN: Thanh trượt rộng (bên dưới menu chính)

en: Wide slider background color
vi_VN: Màu nền thanh trượt rộng

en: Wide slider headings color
vi_VN: Màu tiêu đề thanh trượt rộng

en: Widget Locations
vi_VN: Vị trí tiện ích

en: Widget Menu
vi_VN: Trình đơn tiện ích

en: Widget example
vi_VN: Ví dụ về tiện ích

en: Widget header font (all columns)
vi_VN: Phông chữ tiêu đề tiện ích (tất cả các cột)

en: Widget headers
vi_VN: Tiêu đề tiện ích

en: Widget names in uppercase (all columns)
vi_VN: Tên widget bằng chữ in hoa (tất cả các cột)

en: Widget settings
vi_VN: Cài đặt tiện ích

en: Widget title text size (all columns)
vi_VN: Kích thước văn bản tiêu đề widget (tất cả các cột)

en: Widget titles background size (side column)
vi_VN: Kích thước nền của tiêu đề widget (cột bên)

en: Widget with banner
vi_VN: Tiện ích có biểu ngữ

en: Widget with links
vi_VN: Widget có liên kết

en: Widget with slider
vi_VN: Tiện ích có thanh trượt

en: Widgets added to this sidebar will appear only on %1$s %2$s. If this sidebar is empty, the default sidebar widgets will be displayed on %1$s %2$s.
vi_VN: Các tiện ích được thêm vào thanh bên này sẽ chỉ xuất hiện trên %1$s %2$s. Nếu thanh bên này trống, các tiện ích thanh bên mặc định sẽ được hiển thị trên %1$s %2$s.

en: Widgets backgrounds (side column)
vi_VN: Hình nền widget (cột bên)

en: Widgets header fill color (side column)
vi_VN: Màu tô của tiêu đề widget (cột bên)

en: Widgets headers text color in footer
vi_VN: Màu văn bản tiêu đề của widget ở chân trang

en: Widgets title text color (side column)
vi_VN: Màu văn bản tiêu đề widget (cột bên)

en: Width
vi_VN: Rộng

en: With arbitrary value
vi_VN: Với giá trị tùy ý

en: With icon selection
vi_VN: Với lựa chọn biểu tượng

en: With numbering
vi_VN: Với việc đánh số

en: Without animation
vi_VN: Không có hình ảnh động

en: Without background
vi_VN: Không có nền

en: Without settings (Defaults)
vi_VN: Không có cài đặt (Mặc định)

en: WordPress Repository
vi_VN: Kho WordPress

en: Year
vi_VN: Năm

en: You can change this setting to control the size of the images yourself.
vi_VN: Bạn có thể thay đổi cài đặt này để tự kiểm soát kích thước của hình ảnh.

en: Your order
vi_VN: Đơn hàng của bạn

en: Zoom (with background)
vi_VN: Thu phóng (có nền)

en: Zoom out (with background)
vi_VN: Thu nhỏ (có nền)

en: aka "%s"
vi_VN: còn gọi là "%s"

[ctx: as in: "version nr unknown"]
en: unknown
vi_VN: không xác định

en: big
vi_VN: lớn

[ctx: comments title]
en: %1$s thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
vi_VN[0]: %1$s suy nghĩ về chủ đề &ldquo;%2$s&rdquo;
    
    %1$s suy nghĩ về chủ đề &ldquo;%2$s&rdquo;

en: default
vi_VN: mặc định

en: default - sets the overall color of the links
vi_VN: mặc định - đặt màu tổng thể của các liên kết

en: display
vi_VN: hiển thị

en: drop-down menu and mega menu
vi_VN: menu thả xuống và menu mega

en: featured
vi_VN: nổi bật

en: graphic
vi_VN: biểu đồ

en: home
vi_VN: trang chủ

en: lists
vi_VN: danh sách

en: mid
vi_VN: giữa

en: min
vi_VN: phút

en: pages
vi_VN: trang

[ctx: plugin A *and* plugin B]
en: and
vi_VN: và

[ctx: plugins]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
vi_VN[0]: Tất cả <span class="count">(%s)</span>

en: posts
vi_VN: bài viết

en: small
vi_VN: nhỏ
